Friday, November 2, 2012

UKIMUONA RAY C UTAMWAGA MACHOZI......HIZI NDO PICHA ZAKE JINSI ALIVYOATHIRIWA NA MADAWA YA KULEVYA





HAYA  NDO  MADHARA  YA   BANGI NA MADAWA YA KULEVYA......NI BORA  TUJIFUNZE  KUTOKANA  NA MAKOSA....

RAY C ANATIA HURUMA.LAWAMA  ZOTE ZIMEELEKEZWA KWA  LORD  EYEZ  AMAYE NDIYE ALIYEMFUNZA KUTUMIA  MADAWA YA  KULEVYA 

SHUKRANI ZA DHATI KWA GLOBAL PUBLISHER: 
HABARI IMEANDIKWA KWA KIREFUKATIKA GAZETI LA LEO LA  IJUMAA
TUPE MAONI YAKO
KAMA UMEGUSWA NA HUDUMA ZETU, TUNAOMBA UUNGANE NASI KATIKA PAGE YETU YA FACEBOOK HAPO CHINI. BOFYA "LIKE" KAMA BADO HUJA LIKE PAGE YETU.