Thursday, September 12, 2013

Msanii azianika nyeti zake jukwaani wakati akipiga show


Msanii  toka  nchini  Nigeria  amejikuta  akijitia  aibu  ya  mwaka  baada  ya  kuzianika  nyeti  zake  hadharani  wakati  akitumbuiza  jukwaani....

Aibu  hiyo  ilimpata  kutokana  na  kivazi  kifupi  cha  nusu  uchi  alichokuwa  amekivaa  siku  hiyo  huku  akiwa  hajavaa  KUFULI  (  CHUPI / NGUO  YA  NDANI )...

<<  BOFYA  HAPA  KUIONA   PICHA  YAKE>>

Picha  siyo  nzuri. Ni  uamuzi  wako  kuiangalia  au  kutoiangalia....BOFYA  HAPO  JUU.
TUPE MAONI YAKO
KAMA UMEGUSWA NA HUDUMA ZETU, TUNAOMBA UUNGANE NASI KATIKA PAGE YETU YA FACEBOOK HAPO CHINI. BOFYA "LIKE" KAMA BADO HUJA LIKE PAGE YETU.