Saturday, May 21, 2016

Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 1700 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Bulombora-Kigoma





   

            1  DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AALIYAH A ABDULRAHMAN
2 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F ABBIA MICHAEL
3 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F ABBY T SEMBUCHE
4 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F ABELA NGEMERA
5 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABELA RICHARD
6 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ABELA JAPHET BENJAMIN
7 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ABELA O MUTIGANZI
8 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABELLA FRANCIS MAINGU
9 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ABELLA S LUTHER
10 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ABGERA M BATUEL
11 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ABIA EMILE
12 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ABIA JOSEPH
13 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL F ABIA LAWI
14 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ABIA PAULO
15 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ABIA SAMSON
16 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F ABIA JOHN SANGA
17 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ABIBA MUHSEN KISOMA
18 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL MAGESA
19 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL NYIMBI
20 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL A LYAMUNDA
21 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BABY ASENGA
22 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL F BABY LAYTON
23 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F BABY SAID
24 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F BABY D KASSIMU
25 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F BABY J KIBODOGO
26 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BABY J MGAWE
27 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BABY KATEMBO SOLIS
28 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F BABYMARY RAPHAEL SANZEH
29 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F BABYTUNU ABASI UPETE
30 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BADRIA ALLY HAMISI
31 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F BADRIYA M KHAMIS
32 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BAHAT P MAURICE
33 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATH LENARD KIDUKO
34 MARA S0601 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F BAHATI CHRISTOPHER
35 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI KWEKA
36 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI MSOKWA
37 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BAHATI MWAMBUNGU
38 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F BAHATI MWANYESYA
39 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BAHATI NDAHANI
40 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F BAHATI PAULO
41 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAFREN MPINGWA
42 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL F CALEN MICHAEL JANUARY
43 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F CALISTA MARTIN TSAXARA
44 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F CALISTA YUDATHADE MREMA
45 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CALISTER ANATHOLY MASSAWE
46 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CALISTER F MKOLO
47 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CALISTER PAUL SWAI
48 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CALISTER STEVEN KATTO
49 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F CALORINE MODESTUS MASINGA
50 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CANDIDA MICHAEL MTUTUI
51 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F CANISIA A MKINGA
52 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREEN EUSTAD
53 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CAREEN MUKANDALA
54 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAREEN A LYIMO
55 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F CAREEN BONIFACE NGOWI
56 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CAREEN DANIEL MOLLEL
57 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAREEN F NJOGORO
58 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F CAREEN GEORGE MPHURU
59 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREEN JOMO MOSHI
60 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CAREEN K MUSHI
61 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DADAA MELITA LESSEYO
62 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFRODHA ELIAS MWANANDOTA
63 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROSA DEODATUS
64 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F DAFROSA SOSPETER
65 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F DAFROSA BLASTUS MAKANZA
66 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROSA ROBERT KAPERA
67 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F DAFROSA U MALAI
68 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA ARON
69 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DAFROZA LUSAMBO
70 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROZA PHILIPO
71 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROZA ASTERI MROSSO
72 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA COSMAS MAYUNGA
73 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DAFROZA DAMIAN MAYUNGA
74 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA NESTORY NZILUHILE
75 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA PETRO SONGOYE
76 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F DAILAS DAUDI
77 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F DAIMA ABONIKE KALINGA
78 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL F DAINA KILASI
79 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F DAINA ABRAHAM MWAKALINGA
80 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F DAINA GANO NSAJIGWA
81 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EARLINESS KARONDO
82 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EASTER HAULE
83 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EASTER RWEMANYIRA
84 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F EASTER EBERHARD MOYO
85 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F EASTER M JAPHET
86 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F EASTERNEEMA GABRIEL YUNGE
87 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F EBIA A MBUGHI
88 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F EBIA HENRY MLOLWA
89 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F EBIANA P MBILINYI
90 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F ECHIKAELI MROSO SEVERINI
91 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDA DANIEL LUMAZI
92 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F EDA DAVID SINDA
93 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDA S MTOKOMA
94 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F EDAH M KISWIGU
95 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F EDBERTHA JELOS CHATANDA
96 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F EDDA F MATANDA
97 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F EDDA M HUBERT
98 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F EDDA MICHAEL YOHANA
99 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F EDDAH CHARLES
100 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F EDDAH MOHAMED
101 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F FABIOLA CYPRIAN
102 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F FABIOLA MICHAEL
103 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F FABIOLA TIMOTHY
104 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FABIOLA A AMMA
105 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA ALLY MSHANA
106 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA FAUSTINE TESHA
107 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F FABIOLA FELIX MATHEW
108 DODOMA S4207 MARIA DE MATTIAS SECONDARY SCHOOL F FABIOLA FREDRICK GABRIEL
109 MARA S0601 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F FABIOLA KIMARIO EDES
110 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F FABIOLA MATHIAS MAKUMBANO
111 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA TEODORI JOSEPH
112 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA VENANCE MOSHI
113 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FADHILA HARUNA
114 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FADHILA KASSIM
115 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F FADHILA OMARY
116 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FADHILA SHABAN
117 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FADHILA SHABANI
118 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F FADHILA ABDUL-LATIF KIBOKELA
119 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FADHILA AZIZI KETTO
120 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F FADHILA F LIKOKA
121 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GABRIELA GERMANUS MHEPELA
122 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL F GABRIELA VENOST MASSAWE
123 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F GABRIELLA G IDSERT
124 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GABRIELLA R TEMBA
125 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GAINA JUMA MWAKABANA
126 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F GAITANA VALENTINO MBALINGA
127 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F GAITANA WILLIUM MLAMKA
128 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F GALUSIA LEMRUTU BARTALOME
129 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GAMAR AHMED
130 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F GAMAWISHI ERASTO
131 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GATH MARWA
132 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GATI GEORGE WAMBURA
133 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA SAMWEL
134 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA H NYARIGO
135 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA L TUMBEZA
136 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA JOSEPH
137 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA MPEPO
138 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA GODFREY MWAKALUKWA
139 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA GOTIFRID TARIMO
140 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA KOLMANI LEONI
141 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HABBY JACOB
142 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HABIBA ABDALLAH
143 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F HABIBA HAMISI
144 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F HABIBA HANIU
145 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HABIBA IMAMU
146 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F HABIBA KULWA
147 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F HABIBA SALUM
148 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HABIBA SHABANI
149 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F HABIBA SHAFII
150 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HABIBA A HUSSEIN
151 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F HABIBA H ISSA
152 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HABIBA H RAJABU
153 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F HABIBA HUSSEIN MASUDI
154 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F HABIBA IBRAHIMU MAKAMBA
155 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F HABIBA ISSA NASSORO
156 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F HABIBA M MBELA
157 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F HABIBA MHIDINI NYUMBA
158 KILIMANJARO S4922 WATU SECONDARY SCHOOL F HABIBA NUHU MZIRAY
159 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F HABIBA O MUSSA
160 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HABIBA R NACHIWA
161 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F ICHIKAEL GODFREY MBOYA
162 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F IDA AJUNA THEOPHIL
163 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDA JUSTIN KIMARIO
164 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F IDA PRINCHIPIUS MUTAYOBA
165 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F IDAYA EDSON ADAM
166 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDAYA MPAPAYAI MLINDINDI
167 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F IDDA BAKUZA
168 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F IDDA THOMAS
169 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDDA TRESPHORY
170 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F IDDA ALFRED MOSHI
171 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F IDDA EDWARD KABUKA
172 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F IDDA ERASMUS MATERU
173 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F IDDA FABIAN MUSHI
174 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IDDA J PETER
175 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDDA MARANDU APOLINARY
176 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F IDDA S SILVEST
177 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDDAH NASSORO SALUM
178 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL F IDERITHA ALEX NDWEWE
179 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IELEEN DIDAS MUTABINGWA
180 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F IFRAH A HERSI
181 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKDEBORAH ZEPHANIAH LENDIMI
182 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JACKILINA BARTALOME RAFAEL
183 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F JACKILINA MROSSO CHARLES
184 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F JACKILINE BENEDICTO
185 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F JACKILINE MAKUNDI
186 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINA JAPHES
187 RUKWA S3560 UCHILE SECONDARY SCHOOL F JACKLINA MACHELELA
188 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F JACKLINA A KANSAPA
189 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINA KIMARIO FRANSI
190 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINA LASWAY EMILIAN
191 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINA RICHARD CHAMI
192 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F JACKLINA RICHARD MOHELE
193 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F JACKLINA SAMALI REVOCATI
194 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F JACKLINA SHAYO DONATH
195 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F JACKLINA TEMBA ALOYCE
196 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F JACKLINA YORAM SHEDRACK
197 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE AKASI
198 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ALFRED
199 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE AMOS
200 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE BLASTO
201 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F KABULA JOHN
202 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL F KABULA KIFUNGO
203 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F KABULA MHOJA
204 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F KABULA E LUKAMULA
205 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F KABULA L KOMANYA
206 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F KABULA P MWANGAMBO
207 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F KABULA S MBATTA
208 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F KABURA GISHANGA SELEMANI
209 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F KADADA SAMUNGE LAIZER
210 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KADHIYA SALUM MZEE
211 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F KAFAYA HUSSEIN JUMA
212 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F KAGEMLO VENANCE LUSINDE
213 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F KAGEMULO BURHAN MUTAHYABARWA
214 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KAGEMULO R RWIZA
215 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F KAHABI B SHINYANGA
216 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F KAKANI E GIDARINYAU
217 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F KALEKWA NICODEM
218 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F KALEKWA J RAMADHANI
219 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F KALIMUNDA S MWAITELEKE
220 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F KALISTA ATHANAS LWIMBO
221 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F LABI GAPI
222 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F LACKIAT KHANIF
223 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LADHIA S MDOBA
224 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LADINA REGINALD
225 KILIMANJARO S0927 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F LADYNESS MALLE
226 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LAHELI I GULILAGA
227 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL F LAHERY MALYUS NGONYANI
228 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LAILA KHAMIS
229 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F LAILA KHAMISI
230 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LAILA SELEMANI
231 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LAILA A JUMA
232 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA IDDY ROMBE
233 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA LATWIFU SAID
234 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F LAILA MOHAMED ALLY
235 RUKWA S4785 KIRANDO SECONDARY SCHOOL F LAILA OMARI JUMA
236 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA R HASSAN
237 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LAILA V HASSAN
238 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA Y KARAGIZA
239 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILAT MARUNDA
240 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL F LAILAT MUSSA
241 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MAANDALIO SHEDRACK
242 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F MAASUMA A BUDAH
243 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MACHENDE KAPWERA
244 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MACKLINA BYERA MATHEW
245 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F MACKLINA M ALBOGAST
246 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F MACKLINA MICHAEL SIAME
247 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F MACKLINA N ANDELIA
248 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MACKLINE SINGANO
249 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MACKLINE JOSEPH PASTORY
250 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MACKRINA E CHALAMILA
251 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MACKRINA METHEW JERONIMO
252 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F MACLINA ANTONY
253 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MACLINE MATHEW MOMBO
254 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F MACRINA FORTUNATUS
255 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F MACRINA E LAPYA
256 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MADELINE T MALLANDA
257 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MADHAHABU AHMAD NDOWEKA
258 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F MADINA HUSSEIN
259 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F MADINA MUSSA
260 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MADINA HUSSEIN NZENZELY
261 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARY DAMIAN MWACHA
262 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARY E MBWAMBO
263 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F MARY FRANK MATHIAS
264 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MARY J KATEMA
265 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F MARY J KINGAZI
266 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARY J MALLEY
267 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F MARY JOHN KIRWAY
268 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F MARY JOSEPH FISSO
269 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARY P SHANA
270 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARY PASKALI LOHAY
271 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MARY PETRO LYANGA
272 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY R MARIKI
273 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARY R MWANTYALA
274 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARY S SULLE
275 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARY S SULLE
276 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARYGLORY D MICHAEL
277 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MARYGORETH L ROMAN
278 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARYGORETH MAWALLA BRUNO
279 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARYJUSTA ELIONA NYARI
280 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MATRIDA H KIBUGA
281 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F MAUREEN A HANS
282 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F MAUREEN ANORLD ULOMI
283 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MAUREEN JOSEPH MURRAY
284 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MAURINE AYUBU MOLLEL
285 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F MECKLINE C KIMBELE
286 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F MECKRINA JOSEPH NGURUWE
287 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F MELANIA J NOYA
288 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F MERCY KIHOMO MPANGALA
289 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MERCY WILLBERD MBASHA
290 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MERCYANA KINOMGAMBI KATUNDU
291 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MERINA JAMES
292 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MERYICIANA WILIBROAD MILALA
293 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MERYSIA HOSEA ABEL
294 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F MICKNESS NYONI MILLAN
295 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F MILEMBE S JOSEPH
296 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MILLIAM EMMANUEL CHUKILIZO
297 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MINAEL HOPSON FANUEL
298 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F MIRIAM BETHUEL MACHA
299 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MIRIAM DANIEL KESSY
300 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MIRIAM KITOI PALLANGYO
301 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F MIRIUM O SARAKIKYA
302 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MISHI IBRAHIM MALAN
303 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MKUNDE ALLY BARUTI
304 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MKWAYA ELIAS
305 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MONALISA DAVID
306 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MONICA SIMON
307 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MONICA A KAMOTA
308 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MONICA D LYIMO
309 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MONICA M SHANGE
310 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F MONIKA FRANSIS
311 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MOSHI KASALENGE
312 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MOSHI A MKWABI
313 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MOZA S MCHERECHETA
314 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F MUNIRA M MIOMBO
315 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MUTESI CHARLES
316 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F MUZNA H LAIZER
317 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F MWAIJA M GUZUYE
318 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA JUMA
319 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA H KATEKA
320 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F MWANAHAWA RICHARD MBOGO
321 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MWANAIDI RAJABU KASAMBULA
322 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MWANAIDI S JABIRI
323 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MWANAISHA MAKWILA
324 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F MWANAISHA OMARI KINYENGA
325 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F NAAMINI MWAMPULULE
326 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAAMINI J KISIMBO
327 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F NAAMINI NAIMUKIWA MABIRANGA
328 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F NAANJELA BERNAD MRINDOKO
329 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NAANJELA MOSES MCHOME
330 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F NAANJELA T MNZAVA
331 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAATA T LAIZER
332 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NAATOSIM JONATHAN
333 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NAAVA BEATRICE KAMPUNGA
334 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F NABAITHA T SULEIMAN
335 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F NABILA H RASHID
336 KILIMANJARO S0253 GREEN BIRD GIRLS' SECONDARY SCHOOL F NABILA JUMA SHAABAN
337 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F NABWIKE MWAKYEJA
338 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F NACHA HONORIUS MGAYA
339 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NACHARO BAKARI MGONJA
340 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NADEZHDA O MAALIM
341 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F NADHIFA JUMA RAJABU
342 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NADHIFA S SASILO
343 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F NADIA B ZAKARIA
344 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F NADIA IDD KIMARO
345 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F NAOMI GEORGE MARIKA
346 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NAPENDAELI OMBENI MMBAGA
347 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NARISHWAHEDI YONNA MSAMBAA
348 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NASARU SAKAY
349 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NASERIAN D KAMBAINE
350 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL F NASRA ABUU HAJI
351 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NASRA HAMISI OMARI
352 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NATHALIA L MRUTU
353 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NAUMU SILOMA
354 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F NAVINA JASTIN MUTABAZI
355 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NAVONEIWA JOEL MVAMBA
356 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NAYLAH A MOHAMED
357 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NDAPUKAY K LENGARE
358 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL F NDEERAY PUSINDAWA
359 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NDIHOLEYE Z SHABAN
360 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NDUDULA ABDULRAHMANI MWALUKO
361 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEEMA ABELY
362 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHRISTOPHER
363 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NEEMA DAUD
364 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NEEMA EPIMACK
365 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEEMA ERASTO
366 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL F NEEMA EZEKIEL
367 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F NEEMA JEREMIAH
368 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEEMA KELLYA
369 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F NEEMA SAIBULU
370 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NEEMA TEKSI
371 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NEEMA VEDASTUS
372 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F NEEMA WILLIAM
373 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NEEMA YUSUPH
374 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F NEEMA AMINIRABI SWAI
375 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHRISTOPHER MAGANGA
376 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHRISTOPHER ZEFRANCO
377 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA DISMAS ABEID
378 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA E SULLE
379 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NEEMA ELIREHEMA MUSHI
380 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F NEEMA F SINGO
381 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NEEMA G KOROSO
382 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NEEMA GOODLUCK NDESHIRIO
383 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA GRAYSON SAFIELI
384 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NEEMA J MMARY
385 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F NEEMA LAURENTI TLEMU
386 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEEMA MAIKO MASAGASI
387 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F NEEMA MARKO SIRIA
388 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NEEMA NIMZIHIRWA K
389 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL F NEEMA PAULO MAGIMBI
390 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MHANDO
391 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MSUYA
392 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA T GODFREY
393 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEEMA TIMOTHEO MBWILO
394 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEMBUAN LOSERIAN MEPUKORI
395 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NENGAI RIDAS
396 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NENGAI SAMWELI WAPII
397 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEVIS URIO
398 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NG'WAMBA MASANJA
399 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NIRAM TWALIB DUMBA
400 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NISYA SILVANUS NNUNDUMA
401 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F NJUMALI MERIKINOI KIVUYO
402 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NOELA MARGWE MALLE
403 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NOELA WILBARD SHIRIMA
404 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NOELAMANKA DENIS MUSHI
405 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NORA P BERNARD
406 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F NORAH BATHOLOMEO RWAMISI
407 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NORAH R KIMARO
408 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NORINE MBINGA
409 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NOSIM STEPHANO SIMON
410 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NOSSIM SIFAEL KIVUYO
411 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NURIATH AMRI
412 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F NURU EPHRAIM
413 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NURU ISANDEKO
414 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NURU R ANDREW
415 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NUSRATH MOHAMEDI IDDI
416 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NUSURA IBRAHIMU MDACHI
417 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NYANGETA S CHANGARA
418 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NYANJALA K JOHN
419 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OBINA OBADIA
420 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F OCTAVIA DANFORD MAHENGE
421 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F OCTAVIA JOHN LUSHINA
422 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F OCTAVIA LUCIANI MATERU
423 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F OCTAVIN T LUMBILLAH
424 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F OCTAVINA NGALANDA
425 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODDA BERNAD TEMBO
426 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F ODELIVA ODILLO
427 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ODETHA BAHATI
428 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODETHA KALOLO
429 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F ODETHA ONESMO
430 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ODETHA ONESPHORY
431 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F ODETHA MUDUGU ONESMO
432 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ODETHA SANGATI BUGUZI
433 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F ODIA MECKSON
434 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F ODILA CHRISTOPHER MTEGA
435 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL F ODILIA D ANDREW
436 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODILIA F GURTI
437 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODILIA FRATERINE SWAI
438 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODILIA KIMARIO BLANCE
439 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F PALMER A SHAYO
440 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F PALVIS P KANAN
441 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F PAMAIN W KALINGA
442 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAMELA JOHNSON
443 KILIMANJARO S1466 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F PAMELA SIMON
444 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F PAMELA DONALD KIMARIO
445 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F PAMELA ISAAC LYIMO
446 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PAMELA JOSEPH TOWILO
447 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F PAMELA NELSON KAMWAYA
448 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F PAMELA RAPHAEL MKEMANGWA
449 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAMELA SAMSON LEMA
450 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAREEN N ALLY
451 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PARVIN HENRY JOVITHA
452 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F PASCALIA A NYONI
453 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCALIA DAVID WANZAGI
454 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PASCALIA H MWAISAKA
455 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PASCALIA M KISSIKE
456 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F PASCALIA MALION KAMENDU
457 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL F PASCALINA SIMON
458 KILIMANJARO S0750 OSHARA SECONDARY SCHOOL F PASCALINA THADEUS
459 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PENDO SAMWEL
460 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F PENDO GEOFREY AYO
461 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PENDO LAZARO KAMANDO
462 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F PENDO N LIMBU
463 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PENDO R POGWA
464 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PENINA M SESE
465 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F PENUELI ELIYUKO MMBAGA
466 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F PENUELY EZEKIEL
467 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PERUSI S WAIGAMA
468 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PETRONILA THOMAS ASSENGA
469 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PHILIPINA FERDINAND MASSAWE
470 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F PHOEBE S PETER
471 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F PHOIBE A MASANGWA
472 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F PLONA MUSYANGI
473 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F PRICILAR PETER KAYUMBO
474 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PRISCA MELAMI
475 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F PRISCA AMBOKILE SUMBI
476 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F PRISCA AMRI MGOMBAWATU
477 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F PRISCA FULGENCE LEMNGE
478 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F PRISCA LUCAS MBOYA
479 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PRISCA PROSPER MATEMBA
480 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F PRIVATULA ABEL HERMAN
481 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F QUEEN DAVID
482 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F QUEEN EPHRAIM
483 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F QUEEN GISHI
484 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F QUEEN ISSA
485 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F QUEEN JOHN
486 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F QUEEN KANGOZI
487 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN MASIKO
488 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F QUEEN MWASONGWE
489 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F QUEEN NALWEYA
490 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL F QUEEN SEIF
491 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F QUEEN STEPHEN
492 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F QUEEN WILLIAM
493 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F QUEEN ADAM MSHANA
494 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F QUEEN ANDREW KYUNGU
495 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F QUEEN B MBILIZI
496 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F QUEEN BRAYSON LYATUU
497 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F QUEEN C ISAME
498 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN CHARLES KIMAMBO
499 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F QUEEN EXAVERY AKARO
500 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F QUEEN F NNKO
701 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M AARON D LAUWO
702 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M ABACHA CHARLES ADAM
703 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ABACY GIDION
704 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ABAD ABAS
705 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABADALLAH LEONARD
706 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ABANI ANDREA
707 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M ABAS KAPINGA
708 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ABAS KOGOTA
709 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABAS NUHU
710 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ABAS A LIWAGAYA
711 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ABAS C LIKALAFU
712 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M ABAS JUMA SEBASTIAN
713 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABAS MICHAEL LUWONGO
714 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABASI HAMISI
715 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABASI MASHI
716 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABASI SAID
717 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABASI A AWAZI
718 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABASI A KIYA
719 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABASI HAMADI MFAUME
720 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABASI JUMA SHABANI
721 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ABASI M KIBWANA
722 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABASI MASOUD IBRAHIM
723 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ABASI METHOD PELLA
724 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABASI N AHMADI
725 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABASI S NYANGE
726 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ABASI ZIADI MAGWIZA
727 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ABASS KAIS KIHWELE
728 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABASS SKITU SANGALI
729 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABBAS HASSAN
730 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABBAS ABDUL KIZUA
731 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABBAS ALLY KAMWE
732 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M ABBAS M ABBASI
733 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABBAS M MAGOMBA
734 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ABBAS MIRAJI MWILENGA
735 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABBAS SHABANI NDEE
736 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABBIS AKIMU
737 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ABBU MOHAMED MAKEO
738 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ABBY-SEN ANDREW SWAI
739 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M ABDALA MAKUNGANA
740 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDALA A JUMA
741 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALA ABDI RAMADHANI
742 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ABDALA JUMA SUDY
743 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALA LUCAS YUSUPH
744 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M ABDALA MIRAJI DANGA
745 DAR ES SALAAM S2426 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY M ABDALA O NGINGITE
746 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALA RAMADHANI SHAMWEPU
747 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M ABDALA S NASSORO
748 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABDALA Y AJALI
749 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH BURHANI
750 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH FAKI
751 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALAH HASHIMU
752 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH KOMBO
753 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MGANGA
754 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDALAH NURU
755 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH RAMADHAN
756 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SALIMU
757 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SALUM
758 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH ZINGA
759 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDALAH ABUBAKAR OMARY
760 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH CHIKAMBO ABDALAH
761 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH HAMISI ABDALAH
762 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH M BAKARI
763 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MAARUFU SAIDI
764 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDULSHAKUR Y KASHANGWA
765 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ABDULWAHABU IDDY
766 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ABDULY R BRUNO
767 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ABDUNI ATHMANI MLULA
768 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABDUR-RAUPH MOHAMMAD HUSSEIN
769 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ABDUTWALIB C MANYAMA
770 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABEDI MUHIDINI RASHIDI
771 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO PETER
772 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO JOB WAPALILA
773 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ABEID FAIDA
774 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABEID JUMA
775 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABEID MICHAEL
776 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ABEID MSANGANZILA
777 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ABEID MSWADIKU
778 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABEID WILLIAM
779 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ABEID I SALUMU
780 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ABEID M MWIHAJI
781 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABEID S KOBBA
782 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M ABEL EMANUEL
783 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ABEL FILBERT
784 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BABA KILUSU
785 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BABA LOTUMIEKI
786 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BABA KUTANDAWA MOLLEL
787 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BABEL G MVUNGI
788 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M BABU LEKISHON
789 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M BABU I KIKULA
790 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BABU L SEKEI
791 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BABU LEVILAL MELEJAKI
792 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BABU Z MKWAZU
793 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M BABUELI PENIELI MALISA
794 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BABUU M MPITA
795 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BADDY BASHIR NYANGASA
796 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BADILIKO MIDYANKO
797 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M BADILU MAMLO
798 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M BADREEN FRANCIS MGAMBA
799 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M BADRU NASSIB
800 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BADRU M FYAGIRA
801 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAENDAKI PAUL
802 KIGOMA S4862 GOMBE HIGH SCHOOL M BAGOMWA JULIUS BAGOMWA
803 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHAMA LAWRENT
804 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAHAME GAMBUNA
805 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BAHARI MOHAMEDI
806 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M BAHAT ERNEST
807 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BAHATH SAMWEL
808 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BAHATH JULIUS KIMBE
809 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BAHATI AUGUSTINO
810 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAHATI BALEKELE
811 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BAHATI BENJAMIN
812 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BAHATI BRIGHTON
813 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BAHATI BUDAGA
814 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M BAHATI BUKELEBE
815 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BAHATI BURTON
816 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI CHARLES
817 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M BAHATI DANIEL
818 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M BAHATI DEUS
819 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ELIPOKEA
820 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ENOCK
821 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI GANGILA
822 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M BAHATI IDD
823 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JAJI
824 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JUMA
825 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BAHATI JUMA
826 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JUMA
827 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAHATI KAMONGO
828 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KAMWEZI
829 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BAHATI KAZUNGU
830 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAHATI KIYUMBI
831 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KULWA
832 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KULWA
833 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI LAZARO
834 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BAHATI LUCHAGULA
835 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BAHATI LUSHINGE
836 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAHOGOYO
837 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAKA
838 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MANENO
839 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M BAHATI MARANDO
840 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M BAHATI MARCO
841 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MATEMELA
842 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI MATHIAS
843 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAZIKU
844 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MSHINGWA
845 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M BAHATI MWAKILASA
846 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BAHATI MWAMASO
847 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA HESRON MAUNDA
848 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA HUMPHREY SHILLA
849 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BARAKA HUSSEIN CHAVALA
850 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ISACK NGOLLO
851 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BARAKA J JOSEPHAT
852 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MBISE
853 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MCHUNDA
854 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MJEMA
855 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOHN MHAGAMA
856 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSANI MABONDO
857 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH HABARI
858 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH MBUMA
859 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA K SULEMAN
860 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAJENI KIBIKIMUNU
861 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA LAITON KAYENGILE
862 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA LAZARO MLAWA
863 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M BARAKA LUKAS NDEJEPA
864 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARAKA M JOSEPH
865 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M CAIN C CHUHIRA
866 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M CALISTI ANTONI LAZARO
867 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M CALLOCELUS AUDAX
868 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M CALORIUS CLEMENCE
869 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M CALTON L MOSHA
870 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M CALVEN P MKWINDA
871 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CALVIN IBRAHIM
872 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CALVIN AIDAN MWALYAMBWILE
873 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CALVIN ANTHONY RICHARD
874 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CALVIN ARNOLD MBASHA
875 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M CALVIN B KONGA
876 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CALVIN B MJULE
877 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M CALVIN C MAYOMBA
878 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CALVIN CATHBERT LEMA
879 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CALVIN CHAMILL MALEKO
880 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M CALVIN CHRISTOPHER MARO
881 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M CALVIN CLEMENT MGENI
882 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M CALVIN D ANDREW
883 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CALVIN DAMSON NGOWI
884 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CALVIN E MBWAMBO
885 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CALVIN ELEUTERI LYARI
886 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CALVIN ERASMO NGUNANGWA
887 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN FREDRICK ULIKI
888 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN G NAFTALI
889 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M CALVIN GODFREY DUNIA
890 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CALVIN GODSON MOSHI
891 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN GOODLUCK LYATUU
892 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CALVIN HELIHURUMA TAMILWAY
893 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M CALVIN HENRY MREMA
894 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M CALVIN HUBERT LYATUU
895 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CALVIN I MALISA
896 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M CALVIN JAMES BARAKA
897 KILIMANJARO S0514 UROKI SECONDARY SCHOOL M CALVIN JEREMIA KIMARO
898 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M CALVIN JOHN KATERA
899 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M CALVIN M TAWETE
900 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CALVIN MELVIN SENGASU
901 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CALVIN NDEKIRWA MBISE
902 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CALVIN P BABU
903 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CALVIN RAFAEL MALYA
904 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M CALVIN SAMSON NDELWA
905 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN STEVEN SHILEREYO
906 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CALVIN SWATY MLAY
907 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CALVIN TARAMAELI NDOSI
908 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CALVIN VICTOR MASHAMBA
909 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CAMILIUS KALOZA
910 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CAMILLIUS ODEMARY MSOMA
911 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M CAMILLUS LEONCE MWAHESA
912 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CANDIDUCE BEDA HYERA
913 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M CANISIUS E CONSTANTIN
914 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M CANISIUS FREDRICK PENDAWAZIMU
915 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M CARLMEN NTONJI
916 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M CARLOS LUBIDA
917 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M CARLOS THOBIAS
918 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CARLOS EDWARD MADALE
919 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CARLOS EMMANUEL TCHAO
920 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CARLOS MARTIN DHIMBI
921 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CARLOS N KATEKELE
922 KAGERA S0841 HUMURA SECONDARY SCHOOL M CARLOS NDYETABULA FROLENCE
923 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CARLPSON MUNISI
924 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M CARLSON KASTULI BEY
925 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M CAROL JOSEPH
926 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CAROL FURAHINI TARIMO
927 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CAROL Z MATTUNDA
928 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CHIHIKA K CHIHIKA
929 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CHIKOZE CLEMENT NKWAMBA
930 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CHILAVI HAMISI CHILAVI
931 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CHIPANDE C GEORGE
932 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CHIPEGWA ALEXANDER CHISAWILO
933 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHIPEGWA DONALD CHIDOWU
934 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHOKENI NATHANAEL
935 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M CHRIAN BARAKA MODEST
936 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CHRIS JOHN MOLLEL
937 IRINGA S4197 EFATHA SECONDARY SCHOOL M CHRISANT MHAVILE
938 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN BWIRE
939 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN MBUGA
940 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN PESAMBILI
941 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN G KIYANGA
942 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN GELARD MFUGALE
943 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN JOHN HAULE
944 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE AKATALYEBA
945 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE M BEJUMULA
946 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE M WANGOLE
947 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE N GERALD
948 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHRISPO M MAGATI
949 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CHRISROPHER LUCAS KASAMBARA
950 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CHRISTAD J MWAYONGA
951 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DACHI MZEE
952 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DADI ALLY SEIFU
953 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DADI I JAGAWA
954 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M DADI J NURDIN
955 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M DADLEY MILLANZI
956 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DADU NDOGO
957 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DADU MATANGA KAHANYA
958 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M DAFFA JULIUS KIBAJA
959 MANYARA S1093 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M DAFFA SILASI KIMERA
960 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M DAGA KAGAGA MGOMELA
961 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DAGLAS WIDON MICHAEL
962 NJOMBE S0444 ITAMBA SECONDARY SCHOOL M DAGOBERT EUFRASTUS HAULE
963 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAGRAS DAVID
964 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DAHALANI ABDALLAH
965 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M DAHAYE H BURA
966 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M DAHAYE S ONNA
967 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAIFORD BURTON
968 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAIMON MWANGAMILO
969 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M DAIMON JAMES LUCHAGULLA
970 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAIMONI K PATRICK
971 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M DAIMONI P MASAKO
972 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAISON NDIMILA
973 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DAISON K SANGA
974 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DALAHILE GASWA
975 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M DALALI MASHIGULU
976 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DALFONY AMON NTUNGIYE
977 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DALLEN D YORONIMO
978 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DALTON JOHN MHOMISOLI
979 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M DALTON ONESMO AYO
980 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DALTON ROLAND JAPHET
981 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M DALWESHI YASIN MBEJU
982 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAMAS CHARLES
983 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M DAMAS DAUDI
984 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M DAMAS ESAU
985 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAMAS GWESA
986 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DAMAS JOHN
987 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAMAS MALIPESA
988 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DAMAS MARCO
989 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAMAS MASANJA
990 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAMAS MAYUYA
991 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M DAMAS MESHACK
992 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAMAS NYAMAKA
993 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M DAMAS ABEL MZENA
994 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M DAMAS GEORGE KITINDI
995 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M DAMAS JONHBOSCO MALLYA
996 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAMAS JUMA SAGUDA
997 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DAMAS KAMWAGA PATRICE
998 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DAMAS MATENDE LIMADYANSE
999 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DAMAS MICHAEL MWAKISOLE
1000 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M DAMAS NYAKISA SANGA
1001 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAMAS P SHIRIMA
1002 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M DAMAS PROTAS MSEMWA
1003 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAMAS ZEPHLINI BISHANGA
1004 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAMASEN ALBERT
1005 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAMASI KIBONA
1006 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAMASI MICHAEL
1007 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DAMIAN ALFREDY
1008 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN CLAUDIAN
1009 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN GASPARY
1010 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN JACKSONI
1011 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN KALEBU
1012 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN MBOTWA
1013 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN MBWAGA
1014 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M DANIFORD K MUKWENDA
1015 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M DANIPHORD LEONARD
1016 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M DANKAN DADILY
1017 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANNI I MULAKI
1018 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DANSON HAPPYMARK SHOO
1019 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DANSTAN MWAMBIKE
1020 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DASTAN ANDREW
1021 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DASTAN DAUSON
1022 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M DASTAN SEBASTIAN
1023 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M DASTAN DAWSON NKULIKIYE
1024 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DASTAN J SHEGE
1025 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M DASTAN JOEL MICHAEL
1026 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DASTAN L KAYOMBO
1027 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M DASTAN R KISIMBE
1028 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M DASTAN VUMILIA CLAVERY
1029 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DASTANI LEONIDAS
1030 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DASTANI MTAMA SEMAINDA
1031 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M DATIUS ANATORY
1032 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M DATIUS DOMINICK
1033 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DATIUS EMILIAN
1034 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DATIUS AUDAX SYLIVESTER
1035 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M DATIUS COSTANTINE FRANCE
1036 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DATIUS RUTASHUBANYUMA DEODATUS
1037 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M DATIUS RWEGOSHORA RUGEMALIRA
1038 KAGERA S0455 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M DATUS SEBASTIAN
1039 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DAUD AMOS
1040 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EASTON DEOGRATIUS DANIEL
1041 MARA S1625 J.W.BUKANGA SECONDARY SCHOOL M EBAMBO NYAMBARYA
1042 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EBBY ELYON SWALLO
1043 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBEN HEAVEN MAMUYA
1044 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBENERICK MSHANA WILLIAM
1045 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY M EBENEZA RICHARDI RUME
1046 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER JOROJICK
1047 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER MARIKI
1048 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M EBENEZER MASALA
1049 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER AMAN MOSHI
1050 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER CALIST MLAY
1051 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER D MINJA
1052 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EBENEZER D MNANKALI
1053 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER ISRAEL NATSE
1054 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER JOHNSON MONYO
1055 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M EBENEZER R URIOH
1056 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER S RINGO
1057 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EBENEZER SETH MACHA
1058 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M EBENEZER SOLOMON NGOWI
1059 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M EBENEZER WS SINDATO
1060 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EBENEZERY JOPHREY
1061 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M EBENEZERY J IZUNGO
1062 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M EBERHARD KIGODI
1063 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M EBIAT JOSPHAT NYONGOLE
1064 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EBRANIA EMMANUEL MWASHAMBELA
1065 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EBRON HAULE KELVIN
1066 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EDBART JEREMIA
1067 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDBERT M NG'OMAITANGA
1068 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M EDDY MWAKYEMBE
1069 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M EDDY NEPO
1070 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDDY E MAHENGE
1071 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDDY EDWIN MBUNGU
1072 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EDDY S SHEMBILU
1073 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDEGAR EDMOND STEPHAN0
1074 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EDEN EMANUEL
1075 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDEN FRANK TEMU
1076 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M EDEN M MEELA
1077 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M EDEN SADIKI TEETE
1078 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDEN TANAL MWANTEPELE
1079 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EDES PETER TARIMO
1080 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDESY A MOTESHA
1081 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M EDFONCE FRANCIS
1082 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGA A MWANDA
1083 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M EDGA A NAAMANI
1084 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDGA B KONDO
1085 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDGA I LUOGA
1086 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M EDGA PRIVA ATANAS
1087 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGA ROBINSON RUBUBURA
1088 MOROGORO S0154 ST.PETER'S SEMINARY M EDGALD C NKONDO
1089 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M EDGAR BRUCHARD
1090 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M EDGAR BUBERWA
1091 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR DOMINICUS
1092 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDGAR EDWARD
1093 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M EDGAR ENDREW
1094 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDGAR FELICIAN
1095 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EDGAR FURUMERICUS
1096 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR JUSTUS
1097 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR KAFUBA
1098 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDGAR LUCAS
1099 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDGAR MBWILO
1100 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDGAR PALLANGYO
1101 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M EDGAR PIUS
1102 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M EDGAR REVELIAN
1103 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EFREM OMEGA MEGAMO
1104 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EFREM PROSPER ASSEY
1105 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M EGBERTUS BUSIGAZI
1106 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EGID NASSON MATINYA
1107 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS PROTASE
1108 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EGLON S MATTO
1109 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EIFFEL ARCHIMEDES CAESAR
1110 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EINSTEIN E LYARUU
1111 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M EINSTEIN PETER MKANDA
1112 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELADI SWAY DONATH
1113 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ELADIUS KALOMBA
1114 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M ELARIO D MAGE
1115 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ELASMO NGWAULANGA
1116 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELBERTUS THEOBARD
1117 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EL-CID W MAREALLE
1118 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M ELENEUS ELIAS
1119 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ELENEUS ALPHONCE KAPELA
1120 DAR ES SALAAM S0182 AL-FAROUQ SEMINARY M ELENGERE K MOLLEL
1121 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELENZIAN JOHN
1122 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FAADHI JUMANNE SAID
1123 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FABIAN ALEX
1124 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FABIAN ALOYCE
1125 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FABIAN ANICETH
1126 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M FABIAN DAKTAR
1127 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FABIAN DICKENS
1128 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M FABIAN ELIAS
1129 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M FABIAN EMMANUEL
1130 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M FABIAN FAUSTINE
1131 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FABIAN GODFREY
1132 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M FABIAN JULIUS
1133 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FABIAN KAISI
1134 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FABIAN LINUS
1135 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M FABIAN LUKOMANO
1136 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FABIAN MACHELE
1137 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FABIAN MARCO
1138 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FABIAN MARTINE
1139 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FABIAN MATUKU
1140 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FABIAN MEDARD
1141 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FABIAN NGUBI
1142 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FABIAN REUBEN
1143 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FABIAN ROBERT
1144 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FABIAN SANGA
1145 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FABIAN B MAPESA
1146 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FABIAN B MASUMBUKO
1147 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FABIAN B MINGA
1148 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FABIAN B NTIGGA
1149 KATAVI S1232 KATE SECONDARY SCHOOL M FABIAN BARNABAS MWAKATUMA
1150 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M FABIAN BEATUS HAULE
1151 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FABIAN D MWANSASU
1152 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M FABIAN DEUS MDAKI
1153 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FABIAN F MASHIMI
1154 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FABIAN FAUSTINE MBISU
1155 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FABIAN ILAMLA MAHONA
1156 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M FABIAN J MAKUNE
1157 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FABIAN J MWASHIUYA
1158 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FABIAN J SILAS
1159 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FABIAN JOHN KAMAMBA
1160 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FABIAN K JOSEPH
1161 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FABIAN LUCAS MARICHA
1162 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FABIAN M STEVEN
1163 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FABIAN MABULA NZIGULA
1164 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FABIAN MABULA PETER
1165 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FABIAN MJUMBO JOAKIM
1166 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FABIAN N BESSANGO
1167 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FABIAN N MWEMBE
1168 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FABIAN O CHAVALA
1169 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FABIAN P NYANKORO
1170 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M FABIAN PETRO MADUHU
1171 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M FABIAN S KASENSE
1172 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M FABIAN T ISSAYA
1173 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FABIANI MJAILI
1174 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FABIANI ERNEST KILUGALA
1175 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FABIANO JAMES
1176 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FABIANO MERINO
1177 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M FABIANO A GWAREHHI
1178 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FABIANO ALBERTO MBONALIBA
1179 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FABIANO ANTONY MYINGA
1180 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FABIANO P DUGHA
1181 MBEYA S3601 ILASI SEC SCHOOL M FABIE F FABIAN
1182 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FABIO K RAPHAEL
1183 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FABIUS FRED FRETHO
1184 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FABRISIO CHRISTIAN KALENGA
1185 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ATHUMANI MNYAGI
1186 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK L NTONGOLO
1187 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M FEDRICK MAFIE LIVINGSTONE
1188 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FEDRICK PETER KIKOTI
1189 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK PIUS KINDOLE
1190 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M FEDUKA GABELELA
1191 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M FEISAL AWADH
1192 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FEKA E KANDORE
1193 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M FELICE TUMWESIGE FELICIAN
1194 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M FELICIAN J MLOKOZI
1195 GEITA S5244 WAJA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICIAN M NDEGE
1196 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M FELICK ELIA MWELELWA
1197 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FELIN AUGUSTINO NG'UMBI
1198 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FELIS CHAHE
1199 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FELIX ANDREW
1200 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FELIX DIDACUS
1201 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FELIX EVARIST
1202 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M FELIX KAMBONA
1203 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FELIX MREMI
1204 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M GABLIELY P ANGETERILE
1205 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL EDWARD
1206 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GABINUS
1207 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GEOFREY
1208 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GEORGE
1209 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M GABRIEL HEZRON
1210 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JAMPION
1211 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOHN
1212 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JONAS
1213 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOSEPH
1214 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL KANDURUM
1215 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL LEMBRIS
1216 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MATHEW
1217 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MBOGELA
1218 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MGAYA
1219 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MILTON
1220 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MPAGAMA
1221 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M GABRIEL MWASONGWE
1222 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL RAPHAEL
1223 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL SEBASTIAN
1224 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M GABRIEL SUMBUKA
1225 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL THOMAS
1226 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL USWEGE
1227 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL A OPITA
1228 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL A PASTORY
1229 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL A SIMIME
1230 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ALOYCE MSELLE
1231 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL B MUGETA
1232 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BADWIN MHENGA
1233 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BARIKI SENKORO
1234 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BEDA NDAWEKA
1235 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BERNARD LYIMO
1236 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BONIFACE MWIGUNE
1237 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL C GWAJE
1238 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL C KAVISHE
1239 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M GABRIEL D MAKUMI
1240 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL DAUD GABRIEL
1241 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M GABRIEL DAUDI TEMU
1242 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL DAVID MWASAKIFWA
1243 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL DOMINICK LYIMO
1244 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL E MAOKOLA
1245 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL E SHAO
1246 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL E TUNGU
1247 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL EMMANUEL LWESHA
1248 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL EZROM SHOO
1249 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL FIDELIS MYOVELLA
1250 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL FRANCIS MHAGAMA
1251 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G DELLI
1252 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G KIBOI
1253 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G MAGAYU
1254 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G MAYAYA
1255 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GA SOLITA
1256 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GASIANO SAIDI
1257 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GODFREY SWAI
1258 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M GABRIEL H CLETI
1259 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL INKWAY BARBAYDU
1260 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J EMMANUEL
1261 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J MWABUPINA
1262 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J STEVEN
1263 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J THEOBALD
1264 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JAMES TEMBA
1265 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JEREMIA MWING'HOLENI
1266 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JEROMIN MASSAWE
1267 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBERT
1268 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE STEPHANO
1269 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GEORGE STEVEN
1270 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE A JUAKALI
1271 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M GEORGE A MATHEW
1272 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M GEORGE A MNUNGA
1273 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALLEN MANJIRA
1274 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEORGE B MBELWA
1275 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE BERKMANS SARAPAHI
1276 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE C LUSATO
1277 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHRISTIAN NGOLLY
1278 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MATERU
1279 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MGAYA
1280 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E SELENGIA
1281 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ELIAS MAKIWA
1282 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ELIAS NGOMBA
1283 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL NDOMBA
1284 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M GEORGE G KASASA
1285 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GRAYSON ISHENGOMA
1286 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M HABAKUKI NAHAYO
1287 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HABAKUKI S MGEZE
1288 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HABBY N PHILIPO
1289 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HABI SIMON
1290 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HABIB N HABIB
1291 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M HABIBU ABDUL
1292 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M HABIBU ADAMU
1293 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HABIBU AMIRI
1294 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M HABIBU FARAJI
1295 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HABIBU MOHAMED
1296 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HABIBU RAMADHAN
1297 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HABIBU SAID
1298 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HABIBU SAIDAN
1299 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HABIBU SALIMU
1300 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HABIBU WASTON
1301 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HABIBU A MBEGA
1302 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M HABIBU ALLY YAGALA
1303 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HABIBU B MHANDO
1304 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HABIBU DAUDI MRINDOKO
1305 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HABIBU HASSAN ATHMAN
1306 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HABIBU IDDI HABIBU
1307 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HABIBU JUMA GWAE
1308 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M HABIBU JUMANNE RASHIDI
1309 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HABIBU M UMARU
1310 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M HABIBU MOHAMEDI MTENGETI
1311 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HABIBU O MKINDU
1312 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HABIBU S KIBONGO
1313 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M HABIBU SHABANI SIMA
1314 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HABIL ATHUMAN
1315 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HABIL WILLIAM
1316 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HABIL TABLEY KAPYELA
1317 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M HABILI MWAISANGO
1318 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HABILI SYLVANUS
1319 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M HABILI MAHIZI MAPESA
1320 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M HABILI NUHU MBILINYI
1321 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HABILI SAMSON HABILI
1322 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HADJI JUMA
1323 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M HADJI YUSUPH
1324 KAGERA S0455 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M HADSON BEDNEGO
1325 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M HADSON KAPELA
1326 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M HADSON PIUS
1327 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M HADSON CHARLES MAFUNDA
1328 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAFIDH ALLY
1329 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HAFIDH FADHIL
1330 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAFIDH NAMALECHA
1331 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAFIDH SEIF
1332 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HAFIDH HUSSEIN KABESSELA
1333 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HAFIDH JUMA BAITU
1334 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HAFIDH S MIRAJI
1335 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M HAFIDH SULEIMAN SAID
1336 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HAFIDH SULEIMAN SELELE
1337 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAFIDHI ABDALLAH
1338 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI ABDALLAH
1339 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HAFIDHI AMINI
1340 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI DAUDI
1341 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI F MASOUD
1342 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI H HUSSEIN
1343 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI H NTISSI
1344 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI M HUSSEIN
1345 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI M KANDURU
1346 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI R NZALAWAHE
1347 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAFIDHI S MANJAMBWA
1348 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI S MITAMBO
1349 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI S HAMISI
1350 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMISI S LAY
1351 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HAMISI S UHANGO
1352 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HAMISI SADAN KIDABADABA
1353 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAMISI SAID MBONDE
1354 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMISI SALUMU NAMPOTO
1355 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL M HAMZA ZUBERI
1356 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HAMZA ABDALLA HAMAD
1357 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMZA ABDELEMAN TWAHA
1358 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HAMZA H ABED
1359 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HAMZA HALIDI MSUYA
1360 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMZA I MWALIKO
1361 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M IAN A KOMBA
1362 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IAN B MEENA
1363 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M IAN G CARLOS
1364 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M IAN GOODMAN CHACKY
1365 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M IAN JACKSON MOLLEL
1366 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IAN KONDO MWAIMU
1367 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M IAN L ISHENGOMA
1368 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M IAN L KILUNGU
1369 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M IAN MWANUZI RUGAIMUKAMU
1370 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M IAN O OBIRO
1371 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M IAN P MAKIPONYA
1372 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M IAN R RWABUYONGO
1373 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M IAN RAY SHOO
1374 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M IBADA MARTINE
1375 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M IBADI MUSSA
1376 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M IBADI N HEMED
1377 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBADI RASHIDI WANJE
1378 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IBAHATI JOHN
1379 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBAHATI K ANDREA
1380 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBALAJA KIBELA
1381 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M IBIN SALEHE
1382 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M IBON HEMED
1383 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABDALLAH
1384 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M IBRAHIM ABDI
1385 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AFIKILE
1386 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AHMAD
1387 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AKILIMALI
1388 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ALLY
1389 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM APOLINARY
1390 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ARON
1391 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ASWILE
1392 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM BAKARI
1393 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM DANIEL
1394 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM EDWARD
1395 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM FIDELIS
1396 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HABSHI
1397 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAMIS
1398 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HUSSEIN
1399 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN
1400 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN
1401 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOSEPH
1402 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMA
1403 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMANNE
1404 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KAWAMBWA
1405 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KITIKE
1406 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KITINGA
1407 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KYAMBA
1408 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM LAZARO
1409 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MAKOYE
1410 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M IBRAHIM MAMBA
1411 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MARANGO
1412 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M IBRAHIM MASHAKA
1413 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MBOCKU
1414 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MFAKI
1415 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MKETO
1416 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MNDOLWA
1417 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOHAMEDI
1418 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOSHI
1419 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MSAFIRI
1420 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MSANGI
1421 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MTENGA
1422 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MUSTAPHA
1423 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MWAIGWISYA
1424 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M ILENEUS EVODIUS
1425 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IMANI CONSTANTINE
1426 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M IMANI KADIVA
1427 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M IMANI MBULI
1428 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IMANI REVELIAN
1429 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IMANI TIBAIGANA
1430 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M IMANI A MWAMWEMBE
1431 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IMANI ABSALUM SANGA
1432 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IMANI E MTIGILE
1433 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M IMANI GHARIBU ABDALLAH
1434 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M IMANI GODWIN GEORGE
1435 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IMANI L MABULA
1436 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M IMANI SIMON BIDA
1437 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M IMANI VEDASTO RUGANA
1438 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M JABARY QASIM JAMES
1439 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M JABBIR KAZERI
1440 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JABIL ABDUL
1441 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JABIR RAMADHANI
1442 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JABIR HASSAN ALMASI
1443 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JABIR I JABIRI
1444 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JABIRI ABDALLAH
1445 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JABIRI KILONGOLA
1446 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JABIRI MOHAMED
1447 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JABIRI ALLY JUMA
1448 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JABIRI HASSAN SABOUR
1449 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JABIRI ISSA RASHIDI
1450 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JABIRI JAMALI KIMARO
1451 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JABIRI JANUARY LILUNGULU
1452 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JABIRI S LIWANJILO
1453 KILIMANJARO S0468 KIRIKI SECONDARY SCHOOL M JABIRI YAHAYA RAMADHANI
1454 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JABIRY SELEMANI JABIRY
1455 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JABNETH J NGARAMA
1456 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JACK J MBWILLAH
1457 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JACKLINO SILVESTA MWINUKA
1458 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKLINUS MULEGI
1459 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKOB ALOISI CHAVALA
1460 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M JACKOB Y MAGERO
1461 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKOBO A MBWAGA
1462 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JACKOMU FULGENZI KAKINGO
1463 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M JACKSON AMOS
1464 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JACKSON ANJELO
1465 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JACKSON BWENDA
1466 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHESAGA
1467 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHIBALE
1468 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHIMOMOLA
1469 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHRISTOPHER
1470 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHUZI
1471 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M JACKSON COLOMBA
1472 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DANIEL
1473 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DEOGRATIUS
1474 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DOUGLAS
1475 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON EMMANUEL
1476 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ERASTO
1477 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ERNEST
1478 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON FRANK
1479 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON FREDRICK
1480 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEMUA
1481 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEORGE
1482 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEORGE
1483 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M JACKSON HEZRON
1484 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M JACKSON HUMBA
1485 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ISHENGOMA
1486 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOEL
1487 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JACKSON JOHN
1488 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
1489 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
1490 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
1491 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
1492 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
1493 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
1494 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
1495 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
1496 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
1497 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JULIUS
1498 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JULIUS
1499 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JUMA
1500 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON KAZIMOTO
1501 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JAMAL AKIDA
1502 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JAMAL HAJI
1503 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JAMAL NGARAWA
1504 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M JAMAL YASSIN
1505 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JAMAL YUNUSU
1506 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JAMAL H JENGO
1507 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JAMAL RAMADHANI MWEZINGO
1508 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M JAMALI BASHIRU
1509 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JAMALI GWELINO IBRAHIM
1510 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JAMALI H RAMADHANI
1511 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M JAMALI JUMA MARUSU
1512 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMALI NYANGE MKHOMOI
1513 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JAMALI RAJABU LOYI
1514 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M JAMALY MUHIDINI VARISANGA
1515 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M JAMARI YOHANA JANUARY
1516 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M JAMARY HARUNA
1517 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAMES ALEXANDER
1518 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M JAMES BERNARD
1519 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M JAMES CHACHA
1520 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M JAMES DOMINICK
1521 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M JAMES DOTTO
1522 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JAMES GAMA
1523 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JAMES GASPARY
1524 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KAAMBWA HASAN DAUDI
1525 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KAANAELI I MBISE
1526 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KAAY NAYOKUTUK
1527 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KABABI D MANYONYI
1528 KIGOMA S5353 LUGUFU BOYS SECONDARY M KABADI ELIAS
1529 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KABALA IDDI KABALA
1530 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KABATE S KASSIM
1531 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KABEA SAIDI KABEA
1532 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KABEMBO OSCAR
1533 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M KABETA MHOJA
1534 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KABISI J LISTONI
1535 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M KABISI TUNGU TUMAINI
1536 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M KABOLA B KALANGAHE
1537 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KABOTE NINDWA
1538 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KABURI A ZACHARIA
1539 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M KABWE SHIJA NKONDWI
1540 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M KACHALE E KACHALE
1541 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M KACHELI S IREMBA
1542 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M KACHEUKA K RASHID
1543 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M KADALA L LUHAYO
1544 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M KADAUS MARTIN BAKECHA
1545 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M KADEGHE KITOY KADEGHE
1546 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KADEGHE RAMADHAN NZIMA
1547 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KADESHI L LWAGA
1548 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KADIKILO PELEKA SHABANI
1549 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KADIVA P MVUNGI
1550 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M KADOGOO E COSMAS
1551 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KADOLE MALAWI
1552 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M KADUMA ALFRED
1553 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KAFILA JONAS
1554 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M KAFUKU K MASALYUKA
1555 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M KAGABO PASCHAL
1556 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M KAGASHANI KWESIGA
1557 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KAGOMBORA ROLANDIPAUL TIRUTANGWA
1558 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KAGUNDA LUHAGA
1559 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M KAGURI C KAGURI
1560 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M KAHABI GHARAMA
1561 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KAHEMA NDEGELEKI
1562 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KAHIBI KAHIBI RAPHAEL
1563 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M KAHLID ALLY
1564 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAHUMUZA DONATH MIHANDA
1565 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KAIBU CHESCO NGWETA
1566 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAIMU MASOUD URASSA
1567 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KAIMU P MBUKWA
1568 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M KAIMUKILWA J TIBAZARWA
1569 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M KAIN A BOAZ
1570 MBEYA S4803 NDYUDA SECONDARY SCHOOL M KAIN NAKOLY NGIMBUCHI
1571 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAINDI SAMUEL
1572 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M KAINI ABDALA TOBOTOBO
1573 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAISI MUSSA
1574 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M KAISI A MWASHA
1575 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KAISY G CHARLES
1576 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KAITAN C NZIKU
1577 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M KAITAN YUDA MSUYA
1578 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KAITIRA BENSON
1579 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M KAIZA ISRAEL KAGUO
1580 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M KAIZA JAJI MBILINYI
1581 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M KAIZA LAWAMA NGAILE
1582 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KAIZA R KAGANZI
1583 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M KAIZA VALENTINO LWIMBO
1584 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M KAIZAL ELIAS MHAPA
1585 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M KAIZARI MALEWA
1586 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KAIZER DAUDI
1587 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M KELVIN KAGARUKI
1588 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M KELVIN KASABILA
1589 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN KATABARO
1590 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KELVIN LUGENGA
1591 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MABITI
1592 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MACHA
1593 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MJUNI
1594 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MPANGALA
1595 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M KELVIN MSYANI
1596 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN MTAO
1597 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KELVIN MTEWELE
1598 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M KELVIN MUYUNGI
1599 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWAKATUMBULA
1600 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWANGOMO
1601 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M KELVIN NGEWE
1602 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN OSCAR
1603 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M KELVIN PHARES
1604 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KELVIN PRINCEPIUS
1605 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M KELVIN PROJEST
1606 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN SAMSON
1607 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN SIMON
1608 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN STEWART
1609 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN VINCENT
1610 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M KELVIN A MLAWA
1611 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M LAANYU MEPUKORY
1612 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M LABAN GEORGE
1613 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LABAN MESHACK NDONDOLE
1614 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LABANI EZEKIEL
1615 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LABANI DARIUS MGONYA
1616 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M LABANI FRANK SOBAI
1617 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M LACKIUS ROBERT
1618 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M LACKSON SIKWESE
1619 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LACKSON K MGOLA
1620 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LACKSON SENGO MWANANDA
1621 TANGA S1257 ARAFAH ISLAMIC SEMINARY M LADINI I ALFANI
1622 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS AFRICANUS
1623 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS ISHENGOMA
1624 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M LADISLAUS LUSATO
1625 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS MARTIN
1626 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS MUTAKUBWA
1627 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS YAMOLA
1628 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS A IKULA
1629 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS E MPELEMBWA
1630 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS L MWAMANGA
1631 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS LAURINE MKENGA
1632 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS M BARAKA
1633 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LADISLAUS PROBY MASSY
1634 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M LADISLAUS R GIRAY
1635 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS R SILVESTA
1636 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M LADISLAUS RENOVATUS MWIZARUBI
1637 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M LADISLAUS REVOCATUS LUSSATO
1638 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS VALERIAN TUMAINI
1639 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS YAMBI
1640 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS BARNABASI MODEST
1641 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M LAIDAN BABU
1642 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAILEJILEJI N LINGAI
1643 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M LAIMERI SAITORE LAIZER
1644 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M LAIMONDI F MGALA
1645 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M LAIS JOSEPH
1646 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M LAIS LAZARO
1647 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LAIS L MAYON
1648 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAIS M SEKEYAN
1649 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M LAIS NGONINA KURESOI
1650 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M LAIS OLTOBIKOY PUSINDAWA
1651 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M LAISON LAISON FUTE
1652 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M LAITON LULANDALA
1653 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M LAITON MWAKIHABA
1654 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LAITON NGOLE
1655 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M LAITON GODLISTEN MATEMBA
1656 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAIZA E CHARLES
1657 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M LAIZACK BISHAFU
1658 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M LALAHE M SINGOY
1659 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LALAYOK N OLUBI
1660 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LAMAYAN PENETI PAULO
1661 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M LAMBERT RAPHAEL MDOGO
1662 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LAMBERT RESPICIUS NICAS
1663 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M LAMBERTUS ROBERTH MNYAMBO
1664 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M LAMBO SENI
1665 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M LAMECK AMOS
1666 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M LAMECK ANACLETH
1667 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M LAMECK ANG'ULO
1668 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M LAMECK BARNABA
1669 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M LAMECK BENEDICT
1670 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK BENJAMIN
1671 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M LAMECK CHARLES
1672 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LAMECK GEORGE
1673 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M LAMECK GIDEON
1674 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LEONARD M LUFUNGA
1675 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M LEONARD MNYETI MNYETI
1676 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M LEONARD MPEMBENI MLEMBA
1677 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LEONARD P MMARI
1678 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LEONARD S CHANDARUA
1679 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M LEONARD THOBIAS BUYI
1680 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M LEONARD TITUS LUGENDO
1681 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M LEONARD W SABAYA
1682 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LEONCE SPERATUS
1683 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEONCE LEANDRY DAHAYE
1684 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M LEONCE LEONARD MBATA
1685 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LEONIDAS LINUS
1686 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M LEONIDAS K RWENYAGIRA
1687 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M LEONS DAVID CHUNGULU
1688 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LEOPORD EMMANUEL
1689 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LEOPORD EDWARD NYAMKECHA
1690 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LEPAAPA SOOMBE
1691 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEPARAKWO PUSINDAWA
1692 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M LETIAN P MORIJOI
1693 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M LETUS LAULIAN
1694 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M LEVI LENSON NDAMBO
1695 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M LEVINE LUCIAN KOBELO
1696 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M LEVINI PETER TSERE
1697 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LEVIS CHARLES
1698 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LEVIS MWOMBEKI
1699 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LEVIS G NYAKINA
1700 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M MAACHI A MAACHI

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )