Thursday, July 14, 2016

RIWAYA: Mwanafunzi Mchawi (A Wizard Student) - Sehemu ya 14




 ...MWALIMU John alijishangaa kupita kiasi kwani miguu yake yote miwili ilikuwa imeoza vibaya. Alikuwa hahisi maumivu yoyote hapo kabla lakini pindi alipojitizama tu alianza kuhisi maumivu makali sana. Punde funza wakaanza kutoka mguuni. Akabaki anajiuliza nini kimetokea bila kujua sababu.
 

Mkewe na baadhi ya ndugu zake walibaki kimya, wakimtazama Mwalimu John kwa woga.

"Mke wangu bado unaniogopa? Hunionei hata huruma mumeo? Ama kweli mapenzi yapo kwenye raha tu!" Alisema Mwalimu John kwa huzuni iliyochochea huruma nyingi machoni mwa mkewe. Taratibu akaanza kumsogelea mumewe lakini kuna ndugu yake mmoja akata kakumzuia.

"Niache! Nampenda mume wangu ingawa yupo kwenye hali hiyo.." Alisema mke wa mwalimu John huku akimsogelea mumewe kisha akamkumbatia kwa mapenzi mazito, bila kujali hali aliyokuwa nayo mumewe.

"Nakupenda mume wangu.. Nashukuru umeurudia uhai ili tuendelee kuwa pamoja" alisema mwanamke yule huku machozi yakimchuruzika.

"Nakupenda sana mke wangu, nilikuwa nakuwazia sana hali ambayo ungeikabili kama ningekufa.."
"Sijui ningemweleza nini mwanao aliyeko tumboni mwangu!" Walizungumza yote hayo wakiwa bado wamekumbatiana. Maneno ya mke wa Mwalimu John yalimfariji sana John, akahisi kwamba kweli amerudi duniani.

Ndugu walibaki wametumbua macho wakiwatazama wawili wale, hawakuwa na la nyongeza zaidi ya kumkaribisha mwalimu John ambaye hakuweza hata kutembea kutokana na maumivu ya miguu. Funza walizidi kuongezeka miguuni.

"Mke wangu naumwa sana hii miguu, sijui kama itapoa!"
"Usijali itapona tu mume wangu.. Ila naomba unieleze kila kitu kilichokutokea..!" Alisema mke wa mwalimu John huku akimwinua taratibu mumewe pale chini alipokuwa ameketi.
Mwalimu John alilalama sana kutokana na maumivu Yale lakini ikabidi ajikaze mpaka walipoingia ndani.
 
"Mke wangu Leyla.. Kweli nimeamini unanipenda!"
Leyla akatabasamu na kumbusu mumewe kisha akasema
"Nakupenda sana mume wangu hebu nisimulie imekuwaje..!"
 
"Ni stori ndefu sana mke wangu..lakini ngoja nikusimulie mbele ya hawa ndugu zangu wote..!"
Wote sebuleni pale walitulia kimya kusikiliza kisa cha ajabu kilichompata Mwalimu John. Lakini cha ajabu Mwalimu John alipotaka kusimulia tu..


Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )