Wednesday, September 7, 2016

Je umedhoofika mwili na kukonda? Unahitaji kunenepa na kurejesha afya ya mwili wako?....BOFYA Hapa

Je umedhoofika mwili   na  kukonda? Unahitaji  kunenepa  na  kurejesha  afya  ya mwili wako?

Kama  jibu  lako  ni  NDIO  basi  hii  ni  HABARI   NJEMA  SANA  KWAKO.

Neema Herbalist  ni  wauzaji  wa  dawa mbalimbali  za  asili.

Tunapenda  kukufahamisha  kuwa, tunayo  dawa  nzuri  ya asili  itakayo  saidia  kuufanya  mwili  wako KUNENEPA  na  KUONGEZEKA  ndani  ya  SIKU  THELATHINI.

Tunapatikana  UBUNGO  jijini  DAR  ES  SALAAM, jirani  na  SHULE  YA  MSINGI  UBUNGO  NATIONAL  HOUSING  nyuma  ya  jengo  la  UBUNGO  PLAZA.

Kwa mkaazi  wa   jijini  DAR  ES  SALAAM, usiye na  nafasi  ya  kufika  ofisini  kwetu, utaletewa  dawa  mahali  ulipo  ( HOME & OFFICE  DELIVERY )

Kwa  wateja  waliopo  mikoani, watatumiwa  dawa  kwa  njia  ya  usafiri  wa  mabasi.

Kwa  wateja  waliopo  Zanzibar  watatumiwa  dawa kwa  njia  ya  usafiri  wa  boti.

Kwa  wateja  waliopo  Mombasa  watasafirishiwa  dawa  kupitia  bus  la  TAHMEED.

Kwa  wateja  wa   Nairobi watasafirishiwa  dawa  kupitia  bus  la  DAR EXPRESS.

Kwa  wateja  waliopo  UGHAIBUNI  watatumiwa  dawa  kwa  njia  ya  POSTA  au  DHL.

WASILIANA  NASI  KWA  SIMU  0766  53  83  84.

Na  kwa  taarifa  zaidi  kuhusu  huduma  zetu, tutembelee  kila  siku  kupitia  tovuti  yetu :


Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )