Monday, September 19, 2016

Jipatie Kitabu cha HARD DAY Toka kwa Mtunzi Aliyebobea Eddazaria g.Msulwa


Jipatie  nakala ya  Kitabu  cha  HARD  DAY  Toka  kwa  Mtunzi  Aliyebobea  Eddazaria g.Msulwa....

Ni simulizi kali na ya kusimumua kama zilivyo Sorry Madam na She is My wife ambazo umekuwa ukizishuhudua  kupitia mtandao huu.

Bei ya kitabu ni 4000  tu, mcheki Whatsapp kwa  namba: 0657072588

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )