Friday, September 16, 2016

Teketeke : Dawa Asilia Ya Kulainisha Ngozi Ya Makalio.

Kuwa   na  makalio  magumu  ama  yaliyo kakamaa  ni  jambo  linalo  wakabili  wanawake  wengi  duniani.

Miongoni  mwao  wapo  wanawake  wanao kabiliwa  na tatizo la  kuwa  na  chunusi, mabaka, michirizi, madoa  na  vipele  kwenye  sehemu  za  makalio.

Hata  hivyo  unaweza  kumaliza  tatizo  hili  kwa  kutumia  dawa   asilia  iitwayo  Teketeke.

Dawa  hii  hufanya  kazi  zifuatazo :

i. Hulainisha  ngozi  ya  kwenye  makalio  na  kuifanya  kuwa  laini  sana

ii.Huondoa  chunusi  na  vipele  vya kwenye makalio

iii. Huondoa mabaka , madoa na michirizi  ya  kwenye  makalio.

iv.Hutumika  pia  kulainisha  ngozi  ya  kwenye  sehemu nyinginezo  za  mwili  kama vile  Hips, mapaja, miguu  nakadhalika.

Vile  vile, tunazo  dawa  mbalimbali  za  asili  kama  vile :

1.   Dawa  asilia  ya  kurefusha  nywele, kuzuia  kukatika kwa  nywele  na  kuzifanya   kuwa  nyeusi na zenye  afya.

2.   Dawa  asilia  ya  kuondoa  harufu  mbaya  ya  kinywa

3.   Dawa  asilia  ya kuondoa  harufu  mbaya  ya  kwenye  kikwapa

4.   Dawa  asilia ya  kutibu  tatizo  la  fangasi  za  ukeni

5.   Dawa  asilia  ya  kutibu  tatizo  la  kutokwa  na  harufu  mbaya  ukeni

6.   Dawa  asilia  ya  kutibu  tatizo  la  fangasi  za  kwenye  miguu

7.   Dawa  asilia  ya kutibu  tatizo  la  chunusi  na  vipele  usoni.

8.   Pamoja  na  dawa  nyingine  nyingi.

Tunapatikana  UBUNGO  jijini  DAR  ES  SALAAM,  jirani  na  SHULE  YA  MSINGI  UBUNGO  NATIONAL  HOUSING  nyuma  ya  jen go  la  UBUNGO  PLAZA.

Kwa  wateja  wa jijini  Dar  Es  Salaam, wasio weza  kufika  ofisini  kwetu, tunayo  huduma  ya  kuwapelekea  dawa  mahali  popote  walipo  jijini  Dar  Es  Salaam  ( Home & Office Delivery )

Kwa  wateja  waliopo  mikoani, watatumiwa  dawa  kwa  njia  ya  usafiri  wa  magari.

Kwa  wateja  waliopo  Zanzibar, watatumiwa  dawa  kwa  njia  ya  boti.

Kwa wateja  wetu  wa  Mombasa, watasafirishiwa  dawa  kwa   bus  la  TAHMEED.

Kwa  wateja  waliopo  NAIROBI, watasafirishiwa  dawa  kwa  bus   la  DAR  EXPRESS

Na  kwa  wateja  waliopo  UGHAIBUNI, watasafirishiwa  dawa  kwa  njia  ya  POSTA  au  DHL.

TUNAPATIKANA  KWA  SIMU  NAMBA  0766  53 83 84.

Kwa  taarifa  zaidi kuhusu  huduma  zetu, tutembelee  kila  siku   kwenye  blogu yetu:

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )