Monday, October 17, 2016

Riwaya ya Kusisimua: AM NOT A DOCTOR....Bofya Hapa Ujipatie Nakala Yako Kwa Bei Nzuri!


Mwandishi makini wa Riwaya za kusisimua,  EDDAZARIA G.MSULWA anawakaribisha kununua kitabu chake cha AM NOT A DOCTOR kupitia WhatsApp 0657072588.
 
Kitabu hiki kinapatikana kwa sh 10000 tu kwa watu kumi wa kwanza kukinunua watapa ofa ya kitabu cha HARD DAY bureeeee.
 
Wasiliana nami 0657072588 au 0768516188
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )