Wednesday, October 26, 2016

Tigo Digital Change Makers kutoa $20,000 kwa wenye miradi pevu

Kuna tatizo katika jamii yako ambalo umeanza kulitatua kwa kutumia TEHAMA? 
 
Unaweza kushinda dola 20,000/- za #TigoDigitalChangeMakers . Kwa maelezo zaidi bofya hii link: https://tigo.co.tz/sw/digitalchangemakers

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )