Saturday, December 3, 2016

RIWAYA: Sorry Madam - Sehemu ya 97 & 98 (Riwaya inawafaa kuanzia miaka 18 na kuendelea )

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA

ILIPOISHIA
Baada ya muda nikasikia Prety akimkaribisha Coletha ambaye ndio Sheila, Nikatoka chooni na kujibanza sehemu ninapo weza kuiona seble vizuri. Nikamuona Sheila akikaa kwenye sofa, huku akiwa na tanasamu na furaha.
'Sheila kifo chako kitakua cha taratibu taratibu, sina haraka na wewe'
Nilijisemea komoyo moyo huku nikimtazama Sheila au Coletha Agrey. Anavyo shusha mafumba ya juisi aliyo andaliwa na Prety

ENDELEA
"Prety kila nikija nakuta Tv yako ukiwa umeizima huwa uitazami"
"Coletha muda huo nadhani ninao"
Sheila akanyanyuka na kuichukua rimoti iliyopo mezani, akaiwasha Tv, kabla hajarudi kukaa kwenye kochi simu yake ikaita.
"Umesharudi?"
"Nakuja basi nipo hapa kwa P"
Moja kwa moja nikahisi Sheila atakuwa anazungumza na John.
"Huyo mwanaume ameaharudi"
"Kwani alikuwa ametoka?"
"Ndio alitoka kuna watu wake alikwenda kuzungumza nao. Kuna kazi amewapa"
"Kazi gani hiyo?"

"Ni story ndefu ngoja nikamsikikilize nikimaliza nitakuja kukuadisia"
Sheila akatoka, nikarudi sebleni na kumkuta Prety akiendelea na mambo yake.
"Mbona umechelewa kutoka chooni?"
"Hakuna"
"Yule dada niliye kuonyesha kwenye picha akiwa na mumuwe ametoka hapa ndani muda si mrefu"
"Ahaaa, mimi ngoja niondoke"
"Sasa Eddy, niachie namba yako ya simu"
"Sina simu ila natumia ya chumbani kwangu ambayo ni yamezani!"
"Ok basi chukua yakwangu. Usiku kuna sherehe nahitaji twende wote"
"Kabla sijasahau. Nahitaji unitengenezee sura nyingine"
"Kwa nini?"
"Nahitaji tu, sura nyingine"
"Poa mida ya saa moja usiku nipigie, itakuwa tayari."
"Asante Pretty"
Nikachukua mizigo yangu, nikatazama kila sehemu ya kordo, nikaiona imetukia hakuna fujo za watu. Nikatbea hadi kwenye lifti, nikaminya batani na kuingia. Nikafanikiwa kufika kwangu pasipo kuona dalili yoyote ya mtu kunifwatilia. Huku akilini mwangu nikkiwazia kazi ya John aliyo wapa hao watu wake.

  Nikavitoa vitu vyote ndani ya mfuko nilio uchukua. Nikasimama mbele ya kioo, nikaanza kujibandika ndevu za bandia nilizo zinunua, muonekano wangu wa sura umebadilika kwa kiasi kikubwa, hadi mimi mwenyewe nikaanza kujishangaa. Kwani nimekuwa kama mtu mwenye umri wa miaka kama thelathini na tano kwenda juu.
"Muda sasa umewadia wakulipa kwa kila aliye nikosea"
Nilizungumza huku nikizipaka nywele zangu, dawa inayo itwa 'brich' iliyo zifanya nywele zangu kuwa na rangi ya dhahabu.

Nikachukua suti yangu nyeupe, nikaiweka kitandani, nikachukua viatu vyeupe na kuviweka kitandani kisha. Nilipo hakikisha kila kitu nilicho kua nimefikiria kukifanya. Nikarudi sebleni na kuiwasha tv yangu. Huku nikisubiria mida ya saa moja usiku itimie ndio nitoke kuelekea kwa Pretty.

Nikakumbuka Pretty amenipatia namba yake ya simu.Ilanilazimu kurudi tena ndani, kuichukua simu yamezani. Nikaziingiza namba za simu yake, ikaita baada ya muda ikapokelewa.
"Hii ndio namba yako?"
"Ndio"
"Kazi yako imekamilika njoo, mida ya saa kumi na mbili. Kama nikuvalia unaweza kuja kuvalia huku huku"
"Sawa nipe dakika chache nitafika hapo"
Nikakata simu, nikachukua nguo zangu na kuziweka kwenye begi la mgongoni. Nikalipo hakikisha usalama upo nikatoka na kufunga ndani kwangu. Nikaelekea gorofa la pili alipo Pretty. Nikamkuta akiwa ananisubiria.
"Eheee mbona hiyo?"
"Ni moja ya hatua za kubajibadilisha"
"No Eddy umetiaha bwana"
"Mmmmm"
"Kweli njoo nikupambee"
Tukaingia kwenye chumba, anacho tengenezea sura za bandia. Nikakaa kwenye moja, akanitoa ndevu zabandiia, kisha akanivisha sura yabandia iliyo nifanya nionekane kijana mzuri na mwenye umri sawa na huu wangu.

"Hii kwenye kuivua si itauma sana?"
"Ndio nilazima iume sana, kutokana hapo imeshikana na ngozi, tena gundi yake ni imara sana."
"Alafu kama nilijua vile, kuziweka hizi nywele brich. Vimeendana sana"
"Umeona ehee"
Sikutamani kuondoka mbele ya kioo kujitazama sura hii niliyo wekewa kwani si rahisi kwa mtu yoyote kugundua huu mchezo nilio ufanya.
"Nimekutengenezea kitambulisho chataifa, sasa kwenye jina nimepaacha wazi, sijajua niweke jina gani?"
"Henry Derulo"
"Haya bosi"
Tukarudi kwenye mitambo ya Pretty akamalizia kutengeneza kitambulisho changu, chenye uraia wa brazili, akanipiga picha kwa sura hii ya sasa hivi na kuiscan na kukimalizia kukitengeneza kitambulisho.
"Kwanza hiyo sherehe inahusiana na mambo gani?"
"Maswala ya kibiashara, ila kuwa watu ninakwenda kuwawinda. Yaani nikifanikiwa nitapiga pesa ndefu sana"

"Mmmmm sawa"
"Muda ndio unakwenda sasa"
"Ingia kwenye hicho chumba changu, badilisha tu nguo humo ndani"
Nikaingia chumba cha Pretty kilicho pabwa vizuri. Nikaingia bafuni na kuoga. Nikavaa suti yangu, iliyo nikaa vizuri mwilini.
"Waoooooo your looking so handsome"(Waooooo unaonekana mzuri sana)
"Kweli?"
"Ndio yaani sikutarajia utapendeza hivyo"
"Asante"
"Sasa ngoja tumechishe"
"Poa mimi nimesha maliza ngoja nitoke nje"
"Subiri kuna kitu ambacho nahitaji kikae mwilini mwako"
Pretty akafungua droo ya kabati lake akatoa saa nne za dhahabu, pamoja na cheni na dhahabu.
"Chagua utakayo penda uvae"
Nikachagua nilizo zipenda, nikazivaa nakutoka nje ya chumba na kukaa sebleni. Baada ya dakika kama kumi hivi Pretty akatoka akiwa amevalia gauni refu jeupe.

"Umependeza sana Pretty"
"Asante Eddy, alafu unajua kwamba wewe ni mzembe sana?"
"Kwa nini?"
"Hujaniuliza nimekijuaje kiswahili?"
"Ahaaa hiyo ni lugha kubwa, sio ajabu mtu mweupe kuzungumza kiswahili"
"Ahaa ninajua lugha karibia kumi na moja zilizopo duniani"
"Hongera kwa hilo, ila niite jina moja la Henry na si Eddy"
"Poa kitambuliaho chako hichi hapa"

   Tukafika maeneo ya maegesho ya magari akalisogelea gari moja aina ya 'Jaguar'. Akaingia, nami nikwmafwatia. Sikushangaa binti kama huyu kumiliki gari kama hii yakifahari. Mwendo wa nusu saa tukafika kwenye moja ya gorofa refu, nje kukiwa na watu wengi hususani wapiga pucha wanao chukua tukio moja baada ya jengine. Pretty akauingiza mkono wake katikati ya mkono wangu wa kushoto nilio kuwa nimeukunja kidogo. Taratibu tukaelekea ndani tulipo kuta watu wengi sana. Prety akanipa simu moja.
"Tuwasiliane kwenye hiyo simu kuna namba moja tu humu ambayo niyangu"
Pretty alizungumza huku akiniachia mkono na kwenda upande mwengine, ambapo alianza kusalimiana na watu nahisi anafahamiana nao.

Nikatafuta sehemu iliyo tulia, nikakaa, huki nikiendelea kitazama mazingira ya ukumbi huu wagorofa. Kama zilivyo kumbi za madisco makubwa. Macho yangu yakatua kwa John na Sheila wanao ingia ndani ya ukumbi huu wakionekana kuwa na furaha sana.

Wakasalimiana na baadhi ya watu aaliopo ndani ya ukumbi huu. Nikawa makini sana kwa kila hatua anayo ipiga John na Sheila ndani ya ukumbi huu. Sikutaka niwapoteze hata kidogo kwani muda muafaka wa mimi kufanya malipo kwa kila walicho kifanya umewadia
Muongoza sherehe akatuomba tuoande kwenywe ukumbi wa gorofani. Ndipo kwenye makutano makubwa yatukio zima lililo tuleta hapa. Nikamshuhudia Pretty akiwa na jibabu moja lakizungu, wakionekana niwapenzi kwa maana Pretty anajiachia sana, mara kadhaa alimpiga mabusu ya mdomoni mzee huyo. Tukiwa kwenye gazi zakupanda kwenda gorofani, Pretty akanishika mkono kisiri pasipo zee hilo kuona chochote, akaniachia funguo za gari huku akinikonyeza.

Tuakuta viti vingi, kila mmoja akaka kwenye kiti anacho kihitaji yeye. Sikukaa mbali na walipo John na Sheila. Kila muda macho yangu yakawa kwao. Taa zote zikazimwa. Tv kubwa yenye uwezo wa kila mtu kuona kiancho onyeshwa kwenye tv hiyo, likawashwa. Sauti ya kipaza sauti ikatujulisha kwamba kila mtu aliye kaa kwenye kiti chake pembeni kuna kitufe kidogo chenye uwezo wa kufanya kazi kama maiki.

"Karibuni mabibi na mabwana kwenye mnada wetu wa uzinduzi wa gari ambalo nilakipekee"
Sauti ya dada huyo ilizungumza huku picha ya gari hilo kikionyeshwa kwenye Tv kubwa, iliyopo mbelw yetu.
"Hili gari, sifa ya kwanza haliingii risasi, hwala likipigwa bomu halilipuki"
Si mimi tu niliye guna, bali hata wapembeni yangu aliguna.
"Gari hii niyakisasa, kwani unaweza kuigeuza na kuwa katika muundo wa ndege, na likapaa angani kwa umbali wa mile nne kwenda juu."
"Mmmmm"
Na spidi yake likiwa angani linakwenda kwa mwendo kasi kama wa ndege za jeshi Jet"
Mwanadada huyo aliendelea kutupa sifa za gari hilo lililo zidi kutushangaza sote tuliopo ndani ya ukumbi huu. Kila alicho tueleza ndicho kilicho kuwa kikionyeshwa kwenye tv hiyo kubwa, jinsi gari hilo linavyo fanya kazi. Kusema ukweli lilinivutia, mbaya zaidi gari hilo limetengenezwa moja tu.

Taa zote zikawashwa baada ya dada huyo kumaliza kulielezea sifa zakumwaga gari hilo, lililo tengenezwa kwa vyuma vigumu, pamoja na madini ya dhahabu. Muda wa gari hilo, lililetwa mbele yetu, kila mmoja akapata fursa ya kuliona, kwa macho yake.
Watu wakaanza kutaja bei za kulinyakua gari hilo, akiwemo John.
"Paund laki nne"
John alizungumza nakuwafanya watu kumtazama. Kwani ni pesa nyingi.
"Paundi laki nne na nusu"
"Paundi laki tano"
"Paundi laki sita"
John aliendelea kuminyana na vigogo matajiri wenye peaa zao waliomo ndani ya ukumbi huu.


Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )