Tuesday, January 17, 2017

Kama Una Tatizo Hili Usifikirie Kabisa Kuhusu Kufunga Ndoa ! ......Vinginevyo Uwe Tayari Kwa Jambo Lifuatalo

Imesimuliwa na  Dokta. MUNGWA  KABILI….+255  744  000  473.

Mwaka 2003, mwanamke   mmoja ambae  kimuonekano  alionekana  msomi mwenye  kazi yake  nzuri,   alinifuata   kilingeni   kwangu  akiomba  nimsaidie  kuhusu   jambo  moja.

Alisema 

“  NIPO KWENYE  NDOA  KWA  MUDA  WA  MIAKA  MINANE. MIMI NA   MUME  WANGU TUMEBAHATIKA  KUPATA  WATOTO  WATATU.

 ILA  KUNA MKAKA  MMOJA, NAE  NI  MUME  WA  MTU, ANAISHI  MTAA  WA  TATU  TOKA  TUNAPOISHI.  NAMPENDA   SANA  HUYO  MKAKA, NAOMBA  UNISAIDIE MIMI  NA  HUYO  MKAKA  TUOANE!”

Akaendelea kueleza

 “   YEYE  NDO  ALINITONGOZA. MWANZONI  NILIKUWA  NAMKATALIA  LAKINI  BAADAE  NIKAMKUBALIA, ILA  TOKA NIONJE  PENZI  LAKE  NIMECHANGANYIKIWA  KABISA! NATAKA   AWE  WANGU  PEKE  YANGU !  NAJISIKIA   WIVU   SANA   NIKIMUONA  YUPO  NA  MKE  WAKE ! NATAKA   UNIFANYIE   DAWA, MWANAUME  HUYO  AACHANE  NA  MKE  WAKE! ANIOE   MIMI   NA  AWE  NA  MIMI  TU!

NATAKA   PIA   UNIFANYIE  DAWA  NIACHANE  NA  MUME  WANGU  KWA  AMANI!  YEYE  AWE  NA  MAISHA  YAKE  NA  MIMI  NIWE  NA  MAISHA  YANGU!

MUME  WANGU ANA  PESA  NYINGI  TU  NA  MAISHA  MAZURI, LAKINI MIMI  NIMETOKEA  TU  KUMPENDA  KWA  DHATI  HUYU MKAKA.

YEYE  PIA  ANA  KAZI  YAKE NZURI, ILA  SIMPENDI KWA AJILI  YA  KAZI  YAKE AU  MALI  ZAKE. NAMPENDA  YEYE  KAMA  YEYE NA  NIPO  TAYARI  KUFANYA  LOLOTE  KWA  AJILI  YAKE!

Kwa ufupi   mwanamke  huyu  alimpenda  jamaa  huyo  kwa  sababu  ya  uwezo  wake  kitandani.

Nilimuonea  huruma  sana  mume  wa  mwanamke  huyo  pamoja  na  watoto  wake, bila  kusahau  mke  wa  jamaa  anaependwa  pamoja na  watoto  wake.

Mwanamke huyu  alikuwa  tayari  kufanya  jambo  lolote kwa ajili  ya  mwanaume  mwingine, huku  sababu  ikiwa  moja  tu. TENDO  LA  NDOA!

Piga  picha  wewe  ungekuwa  ndio mume  wa  huyo  mwanamke, halafu ukajua  mke  wako  wa  ndoa, anakwenda  kwa  mganga  wa  jadi, kupewa  dawa  ya  kumpata  mwanaume  mwingine  ambae  pia  ni  mume  wa  mtu kwa  sababu tu  ya  udhaifu  wako  katika tendo  la  ndoa!   Bila   shaka  ungeumia  sana! Lakini  huo  ndio  ukweli wenyewe na  wanawake wengi  ndivyo  walivyo!

Kwa uzoefu  wangu  wa  miongo  kadhaa  katika  kazi  ya  utabibu, nimekutana  na  kesi  kama  hizi  nyingi  sana.

Kesi nyingine  ilikuwa  ya  mwanaume, kaja  kumfunga  mke  wake. Alimfumania  mke  wake akiwa  amepiga  magoti  mbele  ya  kijana  mdogo  wa  bodaboda  akimuomba  msamaha, mara  baada  ya  kijana  huyo  kutishia  kumuacha!  Ni  jambo  lenye  kuvunja  moyo  na  kutia  uchungu  sana.

NIRUDI   KWENYE  MADA  YANGU : KAMA  UNAJIJUA  AU  UNAJIHISI, UNA  TATIZO  LA  NGUVU  ZA  KIUME,BASI USIFIKIRIE  KABISA  KUHUSU  KUFUNGA  NDOA!  VINGINEVYO  UWE  TAYARI KWA  JAMBO  NITAKALO LIELEZA  HAPA CHINI…..

Kama  unajijua  una  tatizo  la  NGUVU  ZA  KIUME, basi usifikirie  kabisa  kuhusu  kufunga  ndoa.

 Kwa  sababu, kwanza  NDOA  NI  TENDO  LA  NDOA ! Sasa  kama  wewe  uwezo  wa  kufanya  tendo  la  ndoa  hauna, unafunga  ndoa  ya  kazi  gani ?

Mwanamke anapo ondoka  kwao, na  kuja  kuishi  na  wewe, anafuata  kwanza  tendo  la  NDOA. 

Hayo mambo  mengine  kama  pesa, nakadhalika  ni  mambo  ya  ziada  tu.

Uzoefu  wangu  umeniwezesha  kugundua  kuwa, mwanamke  anampompenda  mwanaume  kwa  sababu  ya  TENDO  LA  NDOA, basi  humpenda kikwelikweli  na  huwa  tayari  kufanya  jambo  lolote  kwa  ajili  ya  mwanaume  huyo… (  UZOEFU  WANGU UNAONYESHA  KUWA  NDOA  ZA  NAMNA  HII  HUWA  ZINADUMU  SANA )

Namaanisha  ndoa  ambazo  msingi  wake  ni UIMARA KATIKA TENDO LA NDOA  kwa  upande  wa  mwanaume.

Mwanamke MchaMungu  anapo pata  bahati  ya  kuolewa  na  mwanaume  aliye  IMARA  katika  tendo  la  NDOA, hushukuru  sana  Mungu  kwa  sababu, ana  kuwa  na  uhakika  kuwa hawezi  kumuudhi Muumba  wake, kwa  kuvunja  AMRI  YA SITA  YA MUUMBA!

Miaka  ya  2000  mwanzoni, kuna  Mjumbe  wa  mtaa  mmoja, uliopo  jijini  Dar  Es  Salaam, kila  alipokuwa  akienda  kusuluhisha  mgogoro  wa  ndoa, alikuwa  anapita  kwenye  maskani  ya  vijana  wa mtaani  na  kuwaambia  kwa  utani “  NAENDA  KUJUA  MWANAMKE  GANI  HAKAZWI  VIZURI  NA  MUME  WAKE  ILI NIMSAIDIE  MUME  HUYO “.

Kwa ufupi mwenyekiti  huyo  ali amini, migogoro  mingi  katika  ndoa, husababishwa  na UDHAIFU  KATIKA  TENDO  LA  NDOA kwa  upande  wa  wanaume.

Tendo la  ndoa  ni tendo lenye raha  sana  kwa  upande  wa  wanawake. Furaha  wanayo  ipata  wanawake wanapo fikia  katika  kilele  cha  tendo la  ndoa, HAIMITHILIKI.

Thamani  yake  ni  kubwa  mara  bilioni  kuliko  pesa  unazo muhonga  au mali  ulizo  nazo. Hivyo  kama  mwanamke  ana  uhakika  wa  kufurahia tendo  la  ndoa, basi  anaweza  kuishi  na  mwanaume  wa  aina  yoyote  ile, mahali  popote  kwa  hali  yoyote.

Kama unajijua  una  tatizo  la  NGUVU  ZA  KIUME, basi usifikirie  kabisa  kuhusu  kuoa.

VINGINEVYO  UWE  TAYARI  KUSAMEHE  DHAMBI  YA  UZINZI  na pia  uwe  tayari  kulea watoto  ambao  sio  damu  yako, na  kibaya  zaidi  uwe  tayari  kuletewa  magonjwa  ya zinaa, ikiwamo  ukimwi.

Kwa  sababu  kwa  vyovyote  vile  mke  wako  lazima  atatoka  tu nje  ya  ndoa !  Na    heshima   ya   ndoa   haitakuwepo.

Bora ubakie  kuwa  na  rafiki  wa  kike  tu, kwa  sababu  utakuwa  unakutana  nae  labda  kila  Jumamosi.

Lakini  sio kwa  mkeo. Mkeo  kila  siku  unalala  nae  kitanda  kimoja.  Na  tendo  la  ndoa  ni  haki  yake. Akikushtukia  uwezo  wako  mdogo, basi  atatafuta  tiba  mbadala, na  akiangukia  mikononi  mwa  kidume anae  ijua  kazi  yake  vizuri, basi inakuwa  bahati  mbaya  kwako.

SULUHISHO   LA   TATIZO:
Kama unasumbuliwa   na   tatizo   la   nguvu  za  kiume. Tumia   tiba  yetu ya asilia  iitwayo  KISHINDO. Tiba  hii asilia, imekuwa  ikitumika  tangu  enzi  za  mabibi na  mababu  wa  mababu.

Itakutibu  na  kukuponyesha  tatizo  lako  la  nguvu  za  kiume na  hivyo  kukupa uwezo  wa  kufurahia tendo  la  ndoa  pamoja  na  kumfurahisha  mkeo.

Pili : MPE  MKEO  TIBA  YA  KUPUNGUZA  HAMU  YA  TENDO  LA  NDOA:

Unaweza  ukawa  na  nguvu  nyingi  lakini  ukawa  na  maumbile  madogo sana ambayo  hayaendani  na  kasi  ya  mkeo. (  DAWA  ASILIA  IITWAYO  “ MKONO  WA  MTOTO” AMBAYO  HUONGEZA  UREFU  NA  UNENE  WA  UUME, IMEISHA . TIBA  HII  HUPATIKANA  KWA  UCHACHE  NA  KWA  MSIMU. HUPATIKANA MARA  MOJA  KWA  MWAKA, HUSUSANI MWEZI  WA KUMI  NA  MBILI  AU JANUARY.KWA  SASA  HAIPATIKANI  HADI  MWEZI DISEMBA )

Kwa hiyo  pamoja  na  kuwa  na nguvu  za  kiume  za  kutosha, bado  mkeo  anaweza  kutaka  kutoka  nje  ya  ndoa, kukutana  na  wanaume walio jaaliwa.

Suluhisho, mlishe  mkeo, dawa  maalumu  ya asili  ambayo  humfanya  mwanamke  kukosa  au  kuishiwa  kabisa  na  hamu  ya  tendo la  ndoa.

Tiba  hii  imekuwa  ikitumiwa  na mababu  zetu  tangu enzi na  enzi. Kwa mfano, mababu zetu  walio  jihusisha  na  uvuvi. Anaweza  kwenda n’gambo  au  kisiwa  cha  pili, na  akakaa  huko  hata  kwa  miezi  sita  na  akirudi  anakuta  mke  wake  hajaguswa  na  mtu  yoyote, kwa  sababu mke  anakuwa  hajisikii kufanya  tendo  la  ndoa.

Unaweza  hata  ukaenda  kusoma  ulaya  miaka  miwili  na  ukamkuta hajaguswa.  Kama  unaishi  nae, unaweza  kuwa  unakutana  nae  hata  mara moja  kwa  mwezi  au  kwa  wiki. 

Tiba  hii  itakupa  uhakika  kuhusu  uaminifu wa  mkeo  kwako. Kama  atatoka  nje, basi  labda  kwa  sababu  ya  fedha au nyinginezo  lakini si  kwa  sababu  ya  tendo  la  ndoa.

3. MFUNGE  MKE  WAKO ASITOKE  NJE : Kwa kutumia  tambiko maalumu  la  jadi, unaweza  kumfunga  mke  wako  na  kumfanya  asitoke  nje  ya ndoa,  hadi  siku  anaingia  kaburini.  Tambiko hili  litakuwa uhakika  na  usalama  wa  ndoa  yako.

IMESIMULIWA     NA DOKTA. MUNGWA   KABILI, ANAEPATIKANA   KWA  SIMU  NAMBA  + 255  744  000  473


Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )