Thursday, December 21, 2017

Pesa Haiendi Bure Ni Dawa Asilia Ya Kuongeza Ukubwa Wa Maumbile Ya Kiume.

Wanaume  wengi  wanakosa  raha  ya  kuwa  katika  mahusiano  ya  kimapenzi  kwa sababu  ya  kuwa  na  maumbile  madogo  ya  kiume.

Ndoa  nyingi  zimevunjia, mahusiano mengi  yameharibika, huku  chanzo  kikuu  kikiwa  ni  tatizo  la  udogo  wa  maumbile  ya  kiume.

Uzoefu  wangu katika  tiba  asilia, umeniwezesha  kugundua kuwa,  wanawake  wengi  hulazimika  kutoka  nje  ya  mahusiano  au  kwenda  nje  ya  ndoa , pale  wanapo gundua  kuwa  wameangukia  kwenye  mikono  ya  mwanaume  mwenye  maumbile  madogo  ya  kiume.

Kitu  kikubwa  kinacho weza  kumfanya  mwanamke , kuendelea  kukaa  katika  mahusiano  ya  kimapenzi  na  mwanaume  mwenye  tatizo  la  maumbile  madogo  ya  kiume, ni  pesa. 

Hapa  mwanamke  husika, hulazimika  kuendelea  kuwa  katika  mahusiano  au  ndoa  na  mwanaume  huyo  kwa  sababu  mwanaume  huyo  ana  pesa, lakini  hulazimika  kutoka  nje  ya  ndoa  pindi  anapo hitaji kufurahia  mapenzi.

Ama  kwa  upande  wa  wanaume  wenye  tatizo  la  udogo  wa  maumbile  ya  kiume. Hofu  na  mashaka  hutawala  katika  maisha  yao yote  ya  kimahusiano.

Huwa  hawajiamini  kama  mwanamke  anaweza  kuwapenda  kwa  jinsi  walivyo.

 Wivu  na  gubu  hutawala  katika  maisha  yao yote  kimahusiano. 

 Karibu  kila  kosa  linalo   fanywa  na  wenzi  wao hulihusisha  na  udogo  wa  maumbile  yao.

Kwa  mfano :  Wamekwaruzana kidogo, mke  kamnunia  au  labda  kamsonya, wao  hufikiri  wamenuniwa  au  kusonywa  kwa  sababu ya  kuwa  na  maumbile  madogo  ya  kiume.

Amempigia  simu  mpenzi  wake  au  mke  wake, halafu  bahati  mbaya  simu  haijapokelewa zaidi ya  mara  tatu, basi  moja  kwa  moja  huhisi  mke au  mpenzi  anamsaliti kwa  sababu  ya  udogo  wa  maumbile  yake  ya  kiume .  Wakati  ukweli  unaweza  kuwa  tu  labda  simu  ilikuwa  silence  kwenye  pochi.

Wakiwa  wanafanya  tendo  la  ndoa, halafu  baada  ya  kumaliza  mshindo  mmoja,  halafu  baada  ya  dakika  kadhaa, mwanamke  akawa  anataka  waendelee tena, basi  mwanaume  huhisi  kama  vile  mwanamke  huyo  anamkejeli  kwa  sababu  ana  maumbile  madogo na  yasiyo  na  nguvu  za  kutosha.

Vile vile, wakifanya  tendo moja  tu  halafu  mwanamke  akasema  amechoka, basi  jamaa  atachukulia  hiyo  kama  amedharauliwa  na  mwanamke  huyo, kwamba  mwanamke  hafurahii tendo la ndoa  kwa  sababu  ya  maumbile  yake  madogo.

Maumbile  huwa  madogo  na  husinyaa  zaidi  mara  baada  ya  kumaliza  tendo la  ndoa. Hali  hii humfanya  mwanaume huyo  kutokujiamini zaidi  na  kuvaa  taulo  ama  kaptula  haraka, ili  mwanamke  wake  asimuone  katika  hali  hiyo.

Wanapokuwa  faragha  na  wanawake  wao  huwa  hawapendi  kushikwa  maumbile  yao, hasa  yanapokuwa  bado  hayajasimama.

Kwa  ufupi  wanaume  wenye  maumbile  madogo  ya kiume, wanaishi  maisha  ya  tabu  sana  katika  mahusiano  yao.

NINI  TIBA  YA  TATIZO   LA  MAUMBILE  MADOGO  YA  KIUME ?

Kama  una  tatizo  la  kuwa  na  maumbile  madogo  ya  kiume, liwe  limetokana  na  kusinyaa  kwa  sababu  ya  kujichua  kwa  muda  mrefu, kuugua  chango  la  kiume  au  kurithi  kwa  wazazi  wako, tumia  tiba  ya  asili  iitwayo   PESA  HAIENDI BURE.

Ni  tiba  ya  asili  ambayo  imekuwa  ikitumika  toka  enzi  za  mababu  na  mababu  wa  mababu. 

Itasaidia  kuimarisha, kurefusha  na  kunenepesha  maumbile  yako  ya  kiume  na  kukufanya  kufurahia   tendo la  ndoa.

Tiba  hii  haitakufanya  kufurahia  tendo la  ndoa  tu, bali  hata  mke  wako au  mpenzi  wako, itamfanya  pia  afurahie  tendo la ndoa  na  kuongeza  upendo  na  uaminifu  kwako.

Unapokuwa  na  uwezo  wa  kufurahia  tendo  la  ndoa  pamoja  na  kumfanya  mke  au  mpenzi  wako  kufurahia  tendo  la  ndoa, unakuwa  pia  unajiepusha  na  uwezekano  wa  kupatwa  na  maradhi  ya  kuambukizwa  kwa  njia  ya  kujamiiana  kama  vile  Kaswende, Kisonono  na  hata  V.V.U  .

JINSI  YA  KUPATA  TIBA  HII: Kupata  tiba  hii, wasiliana  na  DOKTA.  MUNGWA  KABILI  KWA  SIMU  NAMBA  :   

0744  000  473.     www.mungwakabili.blogspot.com
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )