Monday, February 6, 2017

Jinsi Wachawi Wanavyo Tumia Maji Ya Kisima Kutengeneza “UKIMWI WA KICHAWI ”.

IMESIMULIWA  NA  DOKTA. MUNGWA  KABILI………….0744  000  473

Wachawi  wana  uwezo  wa  kutengeneza  magonjwa  mbalimbali kama  vile  ugumba, udhaifu  wa  nguvu  za  kiume, kifafa, upofu, ukichaa, kiharusi, ukimwi nakadhalika.

Hapa  mgonjwa  akienda  kupimwa  hospitali  anakutwa  hana  tatizo  wala  ugonjwa  wowote  lakini  anakuwa  anaonyesha  dalili  zote  za  ugonjwa  husika.  Ukiona  hali  hiyo  basi  ujue  ugonjwa  wako  umetengenezwa   na  wachawi.

Mara  nyingi,ingawa  si  mara  zote, kabla  wachawi  hawajamtupia  mtu  ugonjwa  husika, hujidhihirisha  kwanza  kwa  kutumia  njia  zao  za  kichawi  kama  muhusika  hana  maradhi  wanayo  taka  kumsababishia.

Kama  wakigundua  mhusika  tayari anaugua  maradhi wanayo  taka  kumsababishia, basi  humtengenezea  ugonjwa  mwengine, na  ndumba  ambazo  zingetumika  kumsababishia  maradhi  mhusika, huelekezwa   kwa  mtu  mwingine (  Katika  ulimwengu  wa  wachawi, ndumba  zina  gharama  kubwa  sana,  hivyo  huwa  hazitumiki  bila  sababu  wala  faida )

Kwa  mfano  huko  vijijini, kama  wachawi  wanataka  kumtengenezea  mtu  ugonjwa  wa  kisukari, watataka  kwanza  wajue  kama  mtu  huyo tayari  ana  maradhi  ya  kisukari  au  bado  hajaanza  kushambuliwa  na  kisukari.

WACHAWI  WANAJUAJE  KAMA  MTU  FULANI  ANA  MARADHI  YA  KISUKARI

Kujua  kama  mtu  Fulani  ana  maradhi  ya  kisukari,  wachawi  watafuatilia  mienendo  ya  mtu  huyo kwa  lengo la  kupata  sehemu  atakayo  kojoa.  Siku  wakibahatisha  kumuona  mhusika amekojoa  mahali, basi  watakwenda  hadi  kwenye  eneo  alipokojoa na  kusubiri  kwa  muda  wa  kuanzia  dakika  arobaini  hadi  lisaa  limoja.  Ndani  ya  muda  huo,  KAMA  WATATOKEA  SISIMIZI, basi  ujue  mtu  huyo  ANA  KISUKARI  lakini  KAMA  SISIMIZI  HAWATATOKEA  basi  ujue  mtu  huyo  HANA  MARADHI  YA  KISUKARI. Baada  ya  kipimo  hicho  ndipo  watachukua  hatua  stahiki, za  ama  kumsababishia  maradhi  ya  kisukari  ama  vinginevyo (  KUHUSU  NAMNA  WACHAWI  WANAVYO  TENGENEZA  “KISUKARI  CHA  KICHAWI”  NITAELEZEA  SIKU  ZIJAZO.)

Ukimwi  wa  Kichawi : Katika  ulimwengu wa  kitabibu, “ ukimwi  wa  kichawi” ni  pale  mtu  anapo  onyesha  dalili  zote  za  muathirika  wa  ukimwi, lakini  vipimo  vya  hospitali  vinaonyesha  mtu  huyo  yupo   ( HIV-NEGATIVE)  yaani  bado  hajaathirika .

Hapa  mgonjwa  husika, atapimwa  vipimo  vyote  vya  hospitali  na  vyoote  vitaonyesha  hajaathirika, lakini  ataendelea  kuonyesha  dalili zote  za  mgonjwa  wa  ukimwi . Mgonjwa  huyu  ataendelea  kuugua  na  kuteseka  bila  kupata  nafuu  yoyote  licha  kutumia  dawa  mbalimbali, na  mwisho  wa  siku  atapoteza  maisha  yake.

Zipo  njia  kuu  mbili  wanazo  tumia  wachawi  kusababisha  maradhi  ya  aina  mbalimbali  kwa  watu  mbalimbali. Njia  ya  kwanza, ni  kwa  njia  ya  kuwalisha  dawa  mbalimbali  za  kichawi, ambazo  husababisha  maradhi  ya  aina  mbalimbali ( WACHAWI  WANA  MAARIFA  MAKUBWA  SANA  JUU  YA  MITI  MBALIMBALI  INAYO  SABABISHA  MARADHI NA  MATATIZO  MBALIMBALI )

Njia  ya  pili  ni  kwa  njia ya  majini. Hapa mgonjwa  husika, atasababishiwa  maradhi  ya  aina  Fulani  kwa  kutumiwa  majini  majini  ambayo  yameapishwa  kwenda  kufanya  makazi  yao  kwenye  damu  ya  mtu  aliekusudiwa  na  kusababisha  maradhi  Fulani  kwa  mtu  huyo, hadi   pale  umauti  utakapo  mkuta.

Katika  kutengeneza “ ukimwi  wa  kichawi “ pia  zipo  njia  kuu  mbili  zinazo  tumiwa  na  wachawi.  Njia  ya  kumlisha  mkusudiwa ndumba za  kichawi  ambazo  husababisha  mtu kuugua  maradhi  yanayo  fanana  dalili  zake  na  maradhi  ya  ukimwi  na  njia  ya  pili  ni  kumtupia  majini  ambayo  yatamfanya  augue  maradhi  yanayo  fanana  na  ukimwi.

Leo  tutaangalia  njia  ya kwanza, yaani  njia  ya  kumlisha  ndumba  za  kichawi  mtu  aliye  kusudiwa. Tutaangalia  njia  wachawi  wanavyo  weza  kumlisha  mtu  uchawi, utakao  msababishia  maradhi  ya  ukimwi  na  jinsi  unavyo weza  kujikinga  dhidi  ya  husda  hiyo, na  kwa  wale  ambao tayari  wameshalishwa  uchawi  huo, jinsi wanavyo  weza  kusaidiwa  kupata  tiba  ya  kuondoa  maradhi  hayo  ya  kichawi  mwilini.

Zipo njia  zaidi  ya  arobaini  ambazo  wachawi  wanaweza  kuzitumia, kutengeneza  uchawi  na  kumlisha  mtu, ambao  utamsababishia  kuugua  maradhi  ambayo  dalili  zake  zinafanana  na  ukimwi. Leo  tutaingalia  njia  moja  wapo  kama  ifuatavyo

JINSI  WACHAWI  WANAVYO  TUMIA  MAJI  YA  KISIMA  KUTENGENEZA  “ UKIMWI  WA  KICHAWI “

Awali  ya  yote, wote  tunapaswa  kufahamu  kwamba  katika  ulimwengu  wa  tiba  za  jadi “ MAJI”  yanaweza  kutumika  kama  TIBA  na  wakati  huo  huo, yanaweza  kutumika  kama  “ UCHAWI  WENYE KUDHURU”

Maji  yenyewe  kama  yenyewe, bila  kuchanganya  na  kitu  chochote  kile, yanaweza  kutumika   kama  tiba  ya  magonjwa  karibu  yoote  unayo  yafahamu,  kuanzia  kisukari, kifafa, ugumba, udhaifu  katika  nguvu  za  kiume, kuongeza  urefu  wa  maumbile  ya  kiume ( HAPA  HUTUMIKA  MAJI YAITWAYO  MAJI  YA  FATIRU ), fangasi  za  sehemu za  siri, magonjwa  ya  ngozi,  nakadhalika. 

Sio  tu katika  kutibu  magonjwa  na  maradhi  mbalimbali, maji  pia hutumika  kama  tiba  dhidi  ya  matatizo  mbalimbali  ya  kimaisha kama  vile kuondoa  nuksi, mikosi  nakadhalika.

Vile  vile  maji  yanaweza  kutumika  katika  kutengeneza  uchawi  wenye  kudhuru, wa  aina  mbalimbali.

( KATIKA  SIKU  ZINAZO  KUJA, NITAWEKA  SOMO  KUHUSU  TIBA  MBALIMBALI  ZA  JADI  KWA  NJIA  YA  MAJI  BILA  KUSAHAU,  JINSI  WACHAWI  WANAVYO  TUMIA  MAJI  KUTENGENEZA  UCHAWI  WENYE  KUDHURU  WA AINA   MBALIMBALI )

Katika  ulimwengu  wa  tiba  za  jadi, maji  ya  mtoni, baharini, ziwani, kisimani, kwenye  dimbwi  nakadhalika, huweza  kutumika  eidha  kama  tiba  ya  magonjwa  mbalimbali au  kama  uchawi wa  aina  mbalimbali.

Kinacho  yapa  maji  hayo  kuwa  na  nguvu  ya  kitabibu, ni njia  zilizo  tumika  kuyachukua  maji  hayo. Kila  maji  yanatumika  katika  tiba  yake  na  uchawi  wake. Maji  ya  mtoni  yana tiba  zake  na  uchawi  wake, maji  ya  ziwani, maji  ya  baharini, kisimani  nakadhalika. 

Mfano mdogo, maji  ya  mtoni  yanaweza  kutumika  katika  kutengeneza  uchawi  unaoitwa  “ NSUNKWA”  ambao ni  maalumu  kwa ajili  ya  kumuhamisha  adui yako, aende  kuishi  mbali  na  wewe.

Kila aina  ya  maji  yana  taratibu  yake  namna  ya  kuyachukua  na  kuyatumia  katika  eidha  tiba  au  uchawi.

Leo  tutaona  jinsi  wachawi  wanavyo  tumia  maji  ya  kisima, katika  kutengeneza  maradhi  ya  ukimwi.

Katika  kutengeneza  ukimwi  wa  kichawi, wachawi  hufanya  kama  ifuatavyo :

Kwanza  wanachukua  maji  ya  kisima  kisicho  kauka .Pili  wanachukua  kitovu  cha  mtoto mchanga  kilichodondoka  chenyewe ( Kuweni  makini  sana  na  vitovu  vya  watoto  wenu )  

Tatu  wanachukua  “ Tegelo” ; Kwa  wale  wasio  fahamu Tegelo  ni  mfuko wa  chakula  cha  kuku  na  chakula  chake.  Tegelo  na  kitovu  cha  mtoto, vinachanganywa  na dawa  zingine za  aina  kumi  na  tatu ( sitazitaja  zote  kwa  sababu  za  kimiiko  ya  kazi  yangu: kuna  watu wabaya  wanaweza  kujifunza  kitu  hapo na  kwenda  kuwaumiza  watu )

Vikishachanganywa  vinachomwa  vyote  kwa  pamoja, kisha  vinaenda  kupikwa  njia  panda usiku wa  manane  kwenye  hayo  maji  ya  kisima, pamoja  na  mafuta  ya  usiku.  Baada  ya  hapo  linafanyika  tambiko  maalumu  kisha  vitu  hivyo  vinaenda  kuzikwa  kaburini  kwa  muda  wa  siku  saba.  Baada  ya  hapo uchawi  huo  utakuwa  umekamilika.

 JINSI  WANAVYO  TEGA  UCHAWI  HUO :  Uchawi  huo  hupitia  kwenye  chakula ( sana  sana  “ mboga  yenye  mchuzi “), au  kinywaji.

Mtu  atakae  lishwa  uchawi  huu  ataanza  kuonyesha  dalili  za  ugonjwa  wa  ukimwi, kulingana  na  muda  alio nuiziwa, kama  amenuiziwa  aanze  kuugua  baada  ya  miezi  sita, basi  baada  ya  miezi  sita  kweli  ataanza  kuugua  maradhi hayo, kama  ni  mwezi mmoja  ni mwezi  mmoja.

Mkilishwa  mke  na  mume, basi  mke  na  mume  wote mtaugua  maradhi  hayo. Mkilishwa  familia nzima, basi familia  yote  mtaugua  maradhi  hayo  mmoja  baada  ya  mwingine. Ndio maana  baadhi  ya  familia  unakuta  watu wote   ni waathirika.

Na  kama  mtalishwa  kwenye  sherehe , au msiba, basi  watu  wote  mtaugua  maradhi  ya  ukimwi, isipokuwa  tu  wale  wenye  kinga  zao.

                                   TIBA   YAKE.
Zipo  tiba  za  aina  nyingi  ambazo  zinatibu  maradhi  haya  ya  kutengenezwa. Leo  tutaangazia  tiba  moja  wapo.

Kama una muuguza  mgonjwa  ameugua  maradhi  haya  kwa  muda  mrefu,  bila nafuu  yoyote. Ameenda  kupima  hospitali  akaambiwa  hajaathirika lakini  bado  anaendelea  kuonyesha  dalili  za  mtu  aliye  athirika, basi  fanya  kama  ifuatavyo:

 ==>Moja  chukua  dawa  inaitwa  Mlali, pili chukua  dawa  inaitwa  Hangachalo,. Tatu  chukua  dawa  inaitwa  Tarigula, Nne  chukua  dawa  inaitwa  Mwinula, Tano; chukua  dawa  inaitwa  Mzima

==>Dawa  hizi  zitachemshwa  pamoja na  kisu  kikiwa  kimesimama ndani, kisha  unampa mgonjwa  wako  anakuwa  anakunywa mara  tatu  kwa  siku  asubuhi  mchana  na  jioni  kwa  siku  thelathini., Na  nyingine  unakuwa  unampiga  nayo mgongoni  kila  anapokuwa  anakunywa.

Atatapika  uchawi  wote,na  ndani  ya  siku  arobaini, inshaalah  uchawi  na  sumu  yote  itakuwa  imetoka  mwilini  na  atarejea  katika  hali  yake  ya  kawaida.

KINGA :  Kinga  ni bora, kuliko  tiba. Kujiepusha  na  shari  kama  hii, unatakiwa  uwe  na  kinga  bora.

Zipo  kinga  nyingi  bora, ila leo  nitaelezea  kuhusu  kinga  moja. Kinga  hii  inatengenezwa  kwa mchanganyiko  wa    miti na  vizimba  zaidi  ya  mia  moja  na  ishirini . Moja  kati  ya  vizimba  vilivyopo  katika  kinga  hii, ni mti mmoja  ambao  haupatikani  popote  pale  duniani  isipokuwa  mkoa  wa Kigoma  tu.

Ukiwa  na  kinga  hiyo, na  ikatokea  umelishwa  uchawi  wa aina  yoyote  ile  utautapika, na  aliye  kuwekea  uchawi  huo, atapata  madhara  makubwa.

IMESIMULIWA  NA  Dokta.MUNGWA  KABILI.. 0744- 000 473
 

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )