Tuesday, May 30, 2017

Kutana Maajabu ya NGWIZUKULU KARORE Mganga wa Waganga Sasa Yupo Mikoa Yote Tanzania

Kutana Maajabu ya NGWIZUKULU KARORE Mganga wa Waganga Sasa Yupo Mikoa Yote Tanzania

Pia anatoa Tiba kwa Njia ya Simu ukiwa popote Pale Tanzania au Nje ya Tanzania..

Ngwizukulu karore ni Mtabibu na Mtafiti wa Dawa za Asili ya Africa mwenye Uzoefu wa Miaka 19 na Ametembea Zaidi ya Nchi 43 Duniani Katika utoaji wa Tiba za Asili..
Je unasumbulia na Mapenzi..?
 
(Umeachwa na Umpendae awe Mume/ Mke au mpenzi na Anaishi na Mtu Mwingine na Bado Unampenda?) Umejaribu sehemu Nyingi bila Mafanikio?Wasiliana na Ngwizulu Karore Akusaidie Kumshika Umpendae Asikusaliti(LIMBWATA) Kumtawala Mpenzi wako kwa sababu Maalum..Anauwezo wa Kusambalatisha Mahusiano yao ndani ya siku Moja tu.
 
Je Unasumbuliwa na Madeni?
Umepotelewa na Mali au Kudhulumiwa?
Biashara yako Haina wateja?
Unatatizo la kutokushika Mimba na umehangaika sehemu nyingi bila mafanikio?
Wasiliana na Ngwizukulu karore Kwa Majibu ya Maswali yako..
Anasafisha Nyota na Kutoa Pete za Bahati kuendana na Nyota yako.
 
Kupandishwa Cheo na Heshima Mahala pa Kazi.
Wanaotaka Kuwa Maarufu na Kujulikana.
pia Utapewa Nguvu ya Kujilinda na Mali zako na Mwili wako.. Huzuia Chuma Ulete katika Biashara..
Mvuto wa Biashara na Mwili wako.
Hutibu kabisa Nguvu za Kiume na Kurefusha Uume kwa saizi Unayotaka.
 
Magonjwa Sugu(Miguu Kufa Ganzi, kisukari, Presha, Pumu nk.)Humaliza Kesi za Muda mrefu ndani ya siku 14 tu.
 
Anatoa NDAGU Zisizokuwa na Masharti(Mali Bila Mashrti) Kwa maelezo Zaidi wasilina nae kwa
 
Whatsapp+255 654 876 841
Call .. +255 759 084996

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )