Thursday, May 4, 2017

Nay wa Mitego: Remix ya wimbo WAPO ya Rais Magufuli iko tayari

Msanii wa muziki wa hip hop, Nay wa Mitego amedai remix ya wimbo ‘Wapo’ kwaajili ya  Rais John Pombe Magufuli iko tayari na inaweza kuachiwa muda wowote.

Rais Magufuli  aliufungulia  wimbo huo baada ya kufungiwa na Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) kwa kigezo cha maadili na kumtaka rapa, Nay wa Mitego kuongeza baadhi ya maneno katika wimbo huo ili uwaguse watu wengi zaidi.

Nay wa Mitego amedai remix ya wimbo huo iko tayari na ameongeza vitu vingi ndani ya wimbo huo.

“Kusema kweli wimbo wa Mh Rais umekamilika na muda wowote unaweza kutoka.

“Nimeongeza mambo mengi ndani yake, kwahiyo mashabiki wakae mkao wa kula kwaajili ya moto mwingine kwa sababu bado ‘Wopo’ yenyewe inaendelea kufanya vizuri,”

Rapa huyo amedai hawezi kusema ni lini project hiyo itatoka.

Katika hatua nyingine rapa huyo amewataka mashabiki wa muziki wake kuendelea kumuunga mkono katika muziki wake pamoja na kujitokeza kwa wingi katika tour yake ya  ‘Wapo’ ambayo imeingia ndani ya jiji la Dar es salaam.
A post shared by NayTrueboy (@naytrueboy) on

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )