Friday, June 9, 2017

OFA: Jipatie Riwaya Kali ya Kusisimua Ya President Wife

OFA KABAMBE SI YA KUKOSA MPENDWA MSOMAJI WANGU
 
Nunua kitabu cha PRESIDENT WIFE kwa sh 10000 ujipatie kitabu cha SORRY MADAM season ONE BureEEE kabisa. OFA hii ni wa watumiaji wa mtandao wa Whatsapp 0657072588 na EMAIL eddazariaM@gmail.com NDANI NA NJE YA TANZANIA 
 
Kumbuka kwamba SORRY MADAM season ONE ni mwanzo kabisa wa visa vyetu vya kusisimua cha EDDY na baba yake Mzee GODWIN

PRESIDENT WIFE
"Baada ya utawala wa mzee GODWIN na MANKA kutolewa madarakani na EDDY DODWIN, adui mkubwa wa Eddy, JOHN anachukua madaraka ya Mzee Godwin na kuapa ni lazima ataamuangamiza Eddy aliye kuwa rafiki yake wa kipindi kirefu toka wakiwa sekondari. Rahab anaongoza nchi huku kijana machachari Adrus akiwa mlinzi makini kuhakikisha maisha ya mke wa raisi yanakuwa salama, ila K2 na kaka yake wanajawa na uchu wa madaraka na kuhakikisha kwamba wanauangusha uongozi wa Raahab, ila Eddy anasimama kama ngao na kupigania uongozi wa Rahab je atafanikiwa"
 
Ungana nami muandishi wako Eddazaria G.Msulwa katika hadithi hii ya kusisimua

Wasiliana nami kwa simu 0657072588 au 0768516188
KARIBUNI SANA

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka
===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )