Wednesday, June 14, 2017

OFA: Jipatie Riwaya Kali ya Kusisimua Ya President Wife

USIPITWE NA OFA HII NDUGU MSOMAJI
WATEJA 20 WA MWANZO WATAPA MFULULIZO WA MAISHA YA EDDY GODWIN BUREEEE KABISA KUANZIA AKIWA MWANAFUNZI, WAZIRI HADI KUWA RAISI. WAHI SASA UWE MIONGONI MWA WATEJA HAO.

Nunua kitabu cha PRESIDENT WIFE kwa sh 10000, UWE MIONGONI MWA WATEJA 20 WA MWANZO WATAKAPO PATA OFA KABAMBE. OFA hii ni wa watumiaji wa mtandao wa Whatsapp 0657072588 na EMAIL eddazariaM@gmail.com NDANI NA NJE YA TANZANIA
Kumbuka historia ya EDDY GOWIN ni ndefu na ina sisimua na utajifunza mambo mengi sana kupitia yeye.

PRESIDENT WIFE
"Baada ya utawala wa mzee GODWIN na MANKA kutolewa madarakani na EDDY DODWIN, adui mkubwa wa Eddy, JOHN anachukua madaraka ya Mzee Godwin na kuapa ni lazima ataamuangamiza Eddy aliye kuwa rafiki yake wa kipindi kirefu toka wakiwa sekondari. Rahab anaongoza nchi huku kijana machachari Adrus akiwa mlinzi makini kuhakikisha maisha ya mke wa raisi yanakuwa salama, ila K2 na kaka yake wanajawa na uchu wa madaraka na kuhakikisha kwamba wanauangusha uongozi wa Raahab, ila Eddy anasimama kama ngao na kupigania uongozi wa Rahab je atafanikiwa"
 
Ungana nami muandishi wako Eddazaria G.Msulwa katika hadithi hii ya kusisimua

Wasiliana nami kwa simu 0657072588 au 0768516188
KARIBUNI SANA

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )