Tuesday, July 18, 2017

Jipatie Riwaya ya Kusisimua iitwayo President Wife Toka kwa Mtunzi Makini

PRESIDENT WIFE, MUENDELEZO WA SORRY MADAM(Destination of my enemies)
 
Story ya sorry madam d.f.e ikiwa inakaribia kuisha, sasa huu ni wakati wako kupata kitabu cha President wife kwa ofa ya sh 5000 Tu. 

Ofa hii ni kwa wasomaji wangu wote waliomo ndani ya Tanzania na nje ya Tanzania. Kitabu ninauza kupitia mtandao wa Whatsapp kwa no 0657072588
 
Pia niandikie email kupitia eddazariaM@gmail.com (Kupitia email pia unaweza kupata kitabu hichi) 
 
Malipo hufanyika kupitia MPESA 0768516188 JOYCE MBWAMBO au TIGOPESA 0657072588 AZARIA MSULWA
 
Kumbuka kitabu hichi ndio final series ya vitabu vya SORRY MADAM, SHE IS MY WIFE, SORRY MADAM D.F.E. Wahi sasa upate mtiririko wa kitabu hichi, nilicho kiandika katika ubora wa hali ya juu(Professional writing)
Karibuni sana

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )