Wednesday, August 16, 2017

Jipatie ofa ya kitabu cha PRESIDENT WIFE......Ni Riwaya Kali ya Kusisimua

Jipatie ofa ya kitabu cha PRESIDENT WIFE(Shadow of D.F.E) kwa sh 5000 kupitia mitandao ya Whatsapp 06570725588 na Email eddazaria G.Msulwa.
Pia unaweza kusoma kitabu cha SORRY MADAM season one pamoja na SHE IS MY WIFE kila kimoja utakipata pia kwa sh 5000.
 
HIZI NI BAADHI YA STORY NILIZO ZIANDIKA NA ZINAPATIKANA
1. AIISSII U KILL ME
2. AM NOT A DOCTOR sh 10000
3. MY LIFE sh 10000
4.HARD DAY sh 4000
5. SEX DEALERS sh 3000
6. MY MOM'S FRIEND sh 7000
NA NYINGINE NYNGI. 

KARIBUNI SANA NA NINAOMBA MUZIDI KUENDELEA KUNIUNGA MKONO KATIKA KIPAJI CHANGU HICHI CHA UANDISHI.
WASILIANA NAMI 0657072588 AU 0768516188
KARIBUNI SANA TENA SANA
==


Advertisement
Punguzo la Bei 20% msimu huu wa Idd.Agiza saa hii ya Automatic, na lipa mzigo ukifika majiji yote Tanzania



Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )