Monday, August 21, 2017

Jipatie ofa ya kitabu cha PRESIDENT WIFE....Ni Riwya Kali ya Kusisimua

WEEKEND YAKO KWA NINI IWE MBAYA. OFA HIZI ZA VITABU VINAKUHUSU WEWE MSOMAJI WANGU WA NGUVU.

Jipatie ofa ya kitabu cha PRESIDENT WIFE(Shadow of D.F.E) kwa sh 5000 kupitia mitandao ya Whatsapp 06570725588 na Email eddazariaM@gmail.com 
 
Pia unaweza kusoma kitabu cha SORRY MADAM season one pamoja na SHE IS MY WIFE kila kimoja utakipata pia kwa sh 5000/=.
 
HIZI NI BAADHI YA STORY NILIZO ZIANDIKA NA ZINAPATIKANA
1. AIISSII U KILL ME(Hi inauzwa kila episode moja sh 250)
2. AM NOT A DOCTOR sh 10000/=
3. MY LIFE sh 10000/=
4.HARD DAY sh 4000/=
5. SEX DEALERS sh 3000/=
6. MY MOM'S FRIEND sh 7000/=
7. SORRY MADAM- 5000/=
8. SHE IS MY WIFE- 5000/=
9. Story MPYA ambazo POWER na AIISSII U KILL ME LEGACY nazo zipo sokni. Unachelewa nini, huu ni wakati wako mpenzi msomjai wa hadithi zangu za kusisimua,
 
NA NYINGINE NYNGI. KARIBUNI SANA NA NINAOMBA MUZIDI KUENDELEA KUNIUNGA MKONO KATIKA KIPAJI CHANGU HICHI CHA UANDISHI. 
WASILIANA NAMI 0657072588 AU 0768516188 
 
KARIBUNI SANA TENA SANA

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )