Friday, August 11, 2017

Nitapenda Kuolewa Na Mwanaume Anaye Jiweza Kitandani

Mwanadada  Linda  Ikeji  ( 36 ) ambae  ni  blogger  mwenye  mafanikio  makubwa  huko  nchini  Nigeria, amewaacha  watu  midomo  wazi, mara  baada ya  kujibu swali  kuhusu  aina  ya  mwanaume  atakae  penda  kuolewa  nae.

Akijibu  swali  la  mwandishi  wa   Vanguard, jarida  maarufu  la  habari  za  masupastaa nchini  Nigeria, kwamba   utakapo  fika  wakati  wake  wa  kuolewa, atapenda  kuolewa  na  mwanaume  wa  aina  gani  au  mwenye  sifa  zipi,  Linda  alijibu  “

“   Nitapenda  kuolewa  na  mwanaume  mwenye  sifa  kuu  mbili, sifa  ya  kwanza, awe  amaefanikiwa  kwenye  field  yake  ili  niweze kupata  kitu  cha  kujifunza  na  kujivunia  kutoka  kwake, lakini  sifa  ya  pili, lazima  awe  anajiweza  kitandani.  Siwezi  kabisa  kuolewa  na  mwanaume  ambae  hawezi kuniridisha  kitandani  “

Kusoma  mahojiano  ya  mwanadada  huyu, tafadhali  <<BOFYA HAPA>>

Maneno  ya  Linda  Ikeji  yanaonekana  kushabihiana  na matokeo  ya  uchunguzi  wetu. Uchunguzi  wetu  umetuwezesha  kugundua  kuwa, kutokuwa  na  uwezo  wa  kuwaridhisha  wapenzi  wao  kitandani, ni moja  kati  ya  sababu  kubwa  zinazo  wafanya  wanawake  wengi  kutoka  nje  ya  mahusiano  yao au kuyavunja kabisa !
Kutokuwa  na  uwezo  wa  kumridhisha  mwanamke  kimapenzi  kuna sababishwa  kwa  kiasi  kikubwa  na  tatizo  la  ukoseefu  na  ama  upungufu  wa nguvu za  kiume  ambalo  linazidi kushamiri  katika  jamii  yetu.

Kufahamu  jinsi  tatizo  la  ukosefu  na  ama  upungufu  wa  nguvu  za  kiume, linavyo  tokea  na  jinsi  unavyo  weza  kulidhibiti,   << BOFYA  HAPA>>

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )