Sunday, September 24, 2017

Jipatie Riwaya ya Kusiimua ya President Wife Toka kwa Mtunzi Makini

NI JUMAPILI NYINGINE, NINAKUSOGEZEA OFA HII KABAMBE YA PUNGUZO LA BEI KWA VITABU(Soft Copy) VYANGU VYOTE,.

Jipatie ofa ya kitabu cha PRESIDENT WIFE(Shadow of D.F.E) kwa sh 5000 kupitia mitandao ya Whatsapp 06570725588 na Email eddazariaM@gmail.com 
Pia unaweza kusoma kitabu cha SHE IS MY WIFE  kwa sh 5000/=.

VITABU VINGINE AMBAVYO VIPO KWENYE OFA LEO JUMA PILI NI.
1. AIISSII U KILL ME(Hi inauzwa kila episode moja sh 250)
2. AM NOT A DOCTOR sh 7000/=
3. MY LIFE sh 7000/=
4.HARD DAY sh 4000/=
5. SEX DEALERS sh 3000/=
6. MY MOM'S FRIEND sh 6000/=
7. SORRY MADAM D.F.E- 5000/=
8. SHE IS MY WIFE- 5000/=
PIA JIUNGE KWENYE GROUP LANGU LA ADITHI YA POWER NA AIISSII U KILL ME LEGACY WAHTSAPP UJIPATIE OFA YA EPISODE 28 BUREE. ADA GROUP NI SH 3000 KWA MWENZI.

MALIPO YOTE YA VITABU NA ADA YA GROUP UNANALIPIA KWA MPESA 0768516188 JOYCE MBWAMBO au TIGOPESA 0657072588 AZARIA MSULWA au AIRTEL MONEY 0682630798 AZARIA MSULWA.

WASILIANA NAMI 0657072588 AU 0768516188 
KARIBUNI SANA TENA SANA


Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )