Saturday, November 18, 2017

Story Ya Sorry Madam Sasa Inarudi Hewani Kupitia Ubuyu Blog

Nipende kutanguliza samahani kwa wafwatiliaji wa hadithi zangu kupitia hapa mpekuzi pamoja na blog ya Ubuyu. Kwasababu zilizo nje ya uwezo wangu, hadithi ya SORRY MADAM D.F.E ilisimama. Baada ya kutatua tatizo sasa hadithi hiyo itaendelea kama kawaida wiki hii.

Pia nina wakaribisha wasomaji wangu kuniunga mkono kwa kununua vitabu katika mtandao(online) kwa kupitia whatsapp namba zangu 0657072588 au 0768516188 au email eddazariaM@gmail.com. Vitabu ambavyo vipo kwenye mauzo leo ni SEX DEALERS na HARD DAY vyote utavipata kwa sh 5000 TU(Vyote kwa pamoja)  Pia muendelezo wa SORRY MADAM season THREE(President Wife) utaipa kwa sh 8000 tu. 
 
Huduma zetu ni za haraka na uaminifu sana. Kwani siku zote huwa nina amini kwamba mimi sio kitu mbele ya SHABIKI. Nipo kwa ajili ya kuwapa burudani mashabiki wangu na pale kwenye maoni na ushauri ninaomba muweze kunishauri hata kwa kunipigia kwa simu yangu ya mkononi 0657072588 au 0768516188 Utazungumza nami moja kwa moja.

Tumefungua group la hadithi WHATSAPP, ambalo wasomaji wangu wote mutakuwa muna jisomea episode zaidi ya 48 kwa MWEZI na ada yatu ni sh 3000 tu, Wahi sasa kwani nafasi zikijaa hatuto pokea watu wengine zaidi. 
 
Utaweza kutupata kupitia Facebook kwa jina la @StoryZaEddy-tz Instergram @StoryZaEddy-tz na Twitter @Eddy_Msu
Ukisoma tangazo hili nina kuomba uweze kumjulisha na mwengine.

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )