Wednesday, December 6, 2017

Mnyika aikana barua ya kujiuzulu CHADEMA

Mbunge wa Kibamba, John Mnyika (CHADEMA) amekanusha vikali taarifa zinazosambazwa kwenye mitandao ya kijamii kuwa amejiuzulu nafasi ya Naibu Katibu Mkuu Bara ndani ya chama hicho.

Kupitia mitandao ya kijamii imesambazwa barua inayodaiwa ni ya Mnyika ambayo imedai kuwa amejiuzulu nafasi hiyo ili aweze kupata muda wa kutosha kuwatumikia wapiga kura wake.

Mnyika masema kuwa barua hiyo ni batili na kuwataka wanachama wa CHADEMA na wananchi kwa ujumla kuipuuza kwani ina lengo la kupotosha umma.

Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )