Monday, December 18, 2017

Rais Magufuli ataja siri ya CCM kuongoza uchaguzi wa madiwan

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM) , Dkt john pombe Magufuli, amesema kuwa ushindi wa kishindo uliopatikana katika uchaguzi mdogo wa madiwani uliofanyika Novemba 26 mwaka huu umetokana na uimara na ukomavu wa chama hicho.

Rai Magufuli amesema hayo leo katika Mkutanmo Mkuu Maalum wa Taifa wa CCM unaoendelea katika ukumbi wa Jakaya Kikwete, Mjini Dodoma na kuongeza sababu nyingine zilizopelekea kishindo hicho.

Rais Magufuli ameeleza kuwa ushindi huo unaashiria Matokeo ya kukubalika kwa Chama cha Mapinduzi pamoja na uimara na ukomavu wa chama hicho.

Ameongeza kuwa Utekelezaji kwa vitendo mambo waliyoyaahidi wakati wa kampeni za uchaguzi na Ilani ya uchaguzi ni moja ya sababu zilizopelekea wao kushinda.

Vilevile Rais Magufuli ametaja kuwa Umoja na mshikamano mkubwa kati ya wana CCM umechangia kwa kiasi kikubwa kuongeza kiwango cha ushindi huo uliopatikana.

Katika uchaguzi mdogo wa Madiwani uliofanyika Novemba 26 mwaka huu, Chama cha Mapinduzi kilipata ushindi wa kata 42 kati ya kata 43 zilizofanya uchaguzi huku upinzani kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo ukipata kata moja peke yake.

Aidha Rais magufuli ameelza kuwa lengo la CCM ni kushinda kwa kishindo zaidi ambapo wamejipanga kupata ushindi mkubwa zadidi na ikiwezekana wapinzani wasipate nafasi hata moja.

“Tunataka ikifika uchaguzi mwingine washindani wetu ambao wanatusikiliza humo wasiambulie chochote,” amesema Rais Magufuli.

Kwa upande wake Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi, Abdulrahman Kinana, yeye ameeleza kuw sababu nyingine zinazopelekea CCM kushinda katika uchaguzi kuwa pamoja na uwepo wa demokrasia na uhuru wa kujieleza kwa wanachama wote.

“Watu wengi wanajiuliza kwanini Chama chetu kinashinda uchaguzi. Sababu kubwa ya ushindi ni Demokrasia ndani ya Chama. Sababu nyingine kubwa zaidi ni uhuru wa kujieleza ndani ya chama chetu kila mtu anauwezo wa kusema” amesema A. Kinana.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )