Thursday, December 21, 2017

SORRY MADAM -Sehemu ya 84 & 85 (Destination of my enemies)

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA

 “Eddy…yu…..”
Sa Yoo hakumalizia sentensi yake kwa maana aliweza kumona Eddy akiwa amekumbatiwa na mwanamke wengine, tena mwanamke huyo akionekana kumpiga mabusu mfululizo kila sehemu ya uso wake. Madam Mery akafanikiwa kuona tukio hilo.
“Yupo wapi?”
Phidaya aliuliza, huku akitazama sehemu aliyo kuwa ameangalia Sa Yoo, Phidaya na Shamsa wote wakastuka kwa kumuona Eddy akiwa anadendeka na mwanamke mwengine, wote wawili kwa pamoja wakaanza kutembea kwa mwendo wa haraka kuelekea katika eno alilo simama Eddy na Agnes, wanao dendeka pasipo kujali wingi wa watu walio kuwa katika eneo hilo.  

ENDELEA
   Sa Yoo na Madam Mery wote kwa pamoja wakawawahi Phidaya na Shamsa ambao kwa pamoja wanaonekana kujawa na hasira ya kumuona Eddy akiwa anafanya uchafu huo mbele yao.
“Munatuzuia nini?”
Shamsa alizungumza kwa hasira huku akijaribu kutaka kumpita Sa Yoo aliye simama mbele yake.
“Munataka mufanye nini sasa?”
 
Sa Yoo aliwauliza kwa sauti ya juu hadi baadhi ya askari wakawatazama. Wanajeshi wanne walio valia vitambaa vilivyo andikwa MP, wakawafwata Shamsa na wezake walipo simama.
“Hamruhusiwi kuingia katika eneo hili”
Mwanjeshi mmoja alizungumza huku akiwa amewakazia macho Shamsa na Phidaya ambao wanaonekana kwamba ni vigego wanao taka kwennda katika eneo ambalo limesha zungushiwa utepe wa alama ya njao wenye maandishi meusi yaliyo andikwa ‘DANGER’    
“Sisi tunataka kumuona Ed…..”
Shamsa alijikuta akiropoka ila kwa haraka Sa Yoo akawahi kumzimba mdomo.
“Waheshimiwa tumewaelewa, kidogo wezetu wamechanganyikiwa na hili tukio”
Madam Mery alizungumza huku akimshika mkono Phidaya, wakaondoka eneo hilo huku wakisindikiwa na wanajeshi hao wenye mitutu ya bunduki. Mara kwa mara Shamsa aligeuka nyuma na kumuangalia Eddy anaye onekana kusahau kabisa kama ana mke wake.
 
“Ndio mumefanya nini sasa?”
Shamsa alizungumza kwa kufoka huku akimtazama Sa Yoo kwa macho ya hasira, Sa Yoo hakulijali hilo zaidi ya kutafuta sehemu na kukaa, kwani wote hawakujua ni nini kilicho tokea hadi wakamuona Eddy akiangua kilio akiwa katika eneo hilo.
“Tunatakiwa kujua ni kitu gani kinacho endelea, na si muda wa kakaa na kugombana”
“Madam Mery nakuheshimu sana, ila wewe umekuwa chanzo cha Eddy kuwa na yule mwanamke na bado munaendelea kumtetea tetea, inabidi yule mwanamke tumshike tumbamize hadi akome”
Shamsa alizidi kuzingumza kwa hasira, madam Mery hakumjibu kitu cha aina yoyote kwa maana anatambua hiyo ni hasira na baada ya muda fulani itakwenda kupotea.  Phidaya alikaa kimya huku akiendelea kuumia kimoyo moyo. Picha ya mwanamke ambaye yupo na Eddy, mara kadhaa ikawa inamrudia kichwani mwake. Hakuweza kuyazuia machozi yake kwa maana maumivu aliyo nayo ni makali sana japo anatambua mume wake yupo hapo kwa kazi fulani.
‘Inakuwaje wapigane mabusu hadharani?’
Hilo ni swali alilo liwaza Phidaya mara kadhaa kichwani mwake, akijaribu kutazama ndani kama anaweza kumuona Eddy na huyo mwake, ila hakuweza kuwaona kutokana na wingi wa watu wanao zidi kumiminika kutoka maeneo mbalimbali kujua kushuhudia tukio hilo la kutisha.
                                                                                                               ***
“Erickson haupo sawa mume wangu madaktari wamekuja kukuchukua wakuwahishe hospitalini”
“Nipo sawa Agnes”
 
“No haupo sawa, madaktari mchukueni”
Agnes aliwaambia madaktari ambao wamefika sehemu hiyo kwa ajili ya kuwachukua majeruhi kama Eddy. Eddy akatazama pende zote haswa sehemu ulipo mwili wa raisi Praygod, ili utambulisho wake usijulikane, taratibu akaondoka na kuongozana na madaktari huku Agnes akifwata kwa nyuma. Eddy akalala kwenye kitanda kidogo cha wagonjwa, kikanyanyuliwa na kuingizwa kwenye gari ya wagonjwa. Madaktari hao wawili wakaingia kwenye gari hilo huku wakifwatiwa na Agnes aliye kaa karibu sana na Eddy.
   Wakafika katika hospitali ya Muhimbili. Eddy akashushwa kwenye kitanda na moja kwa moja akapelekwa kwenye chumba cha  kupatiwa huduma ya kwanza.
“Dokta mimi nipo salama, naomba niondoke zangu”
Eddy alizungumza huku akikaa kwenye kitanda hicho, daktari akabaki amemtumbulia macho. Eddy akasimama wima, akapiga hatua hadi mlangoni, akafungua na kuondoka zake na kumuacha daktari akiwa bado ameduwaa.
 
“Honey vipi mbona umetoka?”
“Nipo salama”
“Kweli mpenzi wangu?”
“Ndio, nahitaji kuelekea nyumbani muda huu”
“Ok basi twende pamoja nikapafahamu kwako”
“Hapana tutakwenda siku nyingine kwa leo ninakumba niende peke yangu na sinto hitaji unifwate”
Eddy alizungumza kwa sauti yenye msisitizo hadi Agnes mwenyewe akajikuta akimuogopa. Eddy ahakutaka kupoteza muda. Moja kwa moja akatoka eneo la hospitali huku Agnes akimfwata kwa nyuma. Eddy bila yakujali, akamuita bodaboda mmoja wa pikipiki, akapanda na kuondoka.
“Nipeleke bahari beack hoteli”
“Sawa”
Dereva bodaboda akaondoa pikipiki na kumuacha Agnes akiwa anashangaa shangaa asijua ni nini cha kufanya.

<<Endelea Nayo Kwa Kubofya Hapa>>

Advertisement
==

Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Mpekuzi Blog kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )