Tuesday, January 23, 2018

Baada ya Polisi kumkamata ‘Nabii Tito’, Waziri Mwigulu Kayasema Haya

Leo Jeshi la Polisi mkoani Dodoma limemkamata  Tito Machibya maarufu kama Nabii Tito, ambaye amekuwa akionekana mitaani kuhubiri huku akiwa anakunywa pombe na kuwabusu wanawake huku akiwashauri  watu kufanya mapenzi na wafanyakazi wao wa ndani 

Kupitia ukurasa wake wa instagram Waziri wa Mambo ya Ndani Dr. Mwigulu Nchemba amesema  mtu huyo amekamatwa  kwa tuhuma za udhalilishaji.

“Udhalilishaji wa aina yoyote ile haukubaliki(Kijinsia,Dini n.k)”- Ameandika waziri Mwigulu
A post shared by Dr. Mwigulu Lameck Nchemba (@mwigulunchemba) on

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )