Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Monday, January 8, 2018

Breaking: Kiongozi Mkubwa wa Upinzani Kesho Kutimkia CCM. ....Ni Nani Huyo? Endelea Kuwa Nasi

CCM kupitia kwa Katibu Mwenezi Humphrey Polepole kesho asubuhi wanasema watampokea kiongozi mkubwa wa Upinzani ambaye atajiunga na Chama cha Mapinduzi (CCM) .Je, ni nani huyo? Jibu litapatikana Kesho. 

Usikose Kuitembelea Mpekuzi Blog mapema asubuhi  kwa habari motomoto
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )