Friday, March 2, 2018

Dawa Asilia Inayo Saidia Kushusha Sukari Iliyopanda.

Je ! Sukari  yako  ipo  juu ? Unatafuta tiba  asilia  ya  kushusha  sukari ?
Kama jibu  lako  ni NDIO basi  hii  ni HABARI NJEMA  SANA  KWAKO.
Ipo tiba  asilia  inayo  saidia  kushusha  sukari iliyo  panda.

JINSI  INAVYO  TUMIKA :  Dawa  hii  huchemshwa  na  kuachwa  ipoe  kabisa  kisha  mhusika  anatumia  kunywa  nusu  glasi  yenye ujazo wa  milimita mia mbili  na  hamsini ( 250 mills ) .

Asubuhi  atakunywa  nusu  glasi  na  usiku  atakunywa  nusu  glasi. Atafanya  hivyo  kwa  muda  wa  wiki mbili  hadi  tatu.

BAADA  YA  KUMALIZA  DOZI : Baada ya  kumaliza  dozi  mhusika anashauriwa  kwenda  hospitali  kupima  ili  kuona  sukari  yake  imepungua  kwa  kiasi  gani na  kupata  ushauri  wa  kitaalamu  kutoka  kwa  Daktari.

Tiba  hii  pia  inasaidia  kuimarisha  afya  ya  mwili  kwa  ujumla.
N.B : Tiba hii  haiwafai  watu wenye  sukari  ya  kushuka  ama  sukari  iliyo  chini  kwa  sababu inashusha  sana  sukari mwilini.

Kwa  watu wenye  sukari  ya kushuka  ambao  wanatafuta  tiba  ya  kupandisha  sukari, bado  hatujapata  dawa  ya  uhakika  inayo  weza  kusaidia  kupadisha  sukari.

Jaribu  kutumia  tiba  hii  uone  namna inavyo weza  kukusaidia  kudhibiti  kiwango  cha sukari kwenye  damu.

Kwa wewe  ambae  sukari  yako  ipo  juu  na  unataka  kutumia  tiba  asilia  ya kushusha  sukari  yako, jaribu  kutumia  tiba  hii  ili  badae  uweze  kutoa  ushuhuda wa  namna  tiba  hii  ilivyo  kusaidia.

Tunapatikana  UBUNGO  jijini  DAR  ES  SALAAM  jirani  na  SHULE  YA  MSINGI  UBUNGO  NATIONAL  HOUSING  nyuma ya jengo  la  UBUNGO PLAZA.

Wasiliana nasi kwa  simu  namba  0766 53 83 84.

Kwa  Makala  mbalimbali kuhusu  tiba  asilia  za  magonjwa  na  matatizo  mbalimbali  yanayo  msumbua  mwanadamu, tutembelee  kila  siku  kupitia  blogu yetu : wwww.neemaherbalist.blogspot.com 

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )