Wednesday, February 14, 2018

OFA ya Valentine...Jipatie Riwaya Kali za Kusimumua kwa Punguzo la Bei

NI SIKU YA WAPENDA NAO
Mimi na timu yangu ya @Storyzaeddytz TUNA PENDA kuwapatia ofa ya hadithi zetu zifwatazo kwa wasomaji wetu wa ndani na nje ya nchi ya Tanzania. Hadithi zote zitakazo patikana katika ofa ya leo, tuna ziuza kupitia Whatsapp 0657072588 au whatsapp 0768516188. Pia una weza kuwasiliana nami muandishi kwa namba 0657072588 au 0768516188.

1.President wife(Muendelezo wa SORRY MADAM D.F.E) utaipata leo kwa sh 8000 tu.
2. AIIISS YOU KILL ME sh 15000
3. AIISSII YOU KILL ME LEGACY sh 10000.
4. SORRY MADAM Season one sh 5000
5. SHE IS MY WIFE sh 4000
6.AM NOT A DOCTOR sh 8000
7. POWER sh 15000
8. SEX DEALER sh 3000
9. HARD DAY sh 3500

Pia tuna kukaribisha ujiunge katika group la V.I.P STORIES ambapo utasoma hadithi mpya za SIN na TANGA RAHA SEASON TWO. Ili uweze kujiunga na group nitafute whatsapp kwa namba 0657072588.
Katika group ndani ya mwezi mmoja utasoma episode 48
Huduma zetu ni za haraka na tuna wajali wateja wetu karibuni sana
By Eddazaria G.Msulwa
C.E.O www.storyzaeddytz.com
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )