Sunday, February 18, 2018

TANGA RAHA- Sehemu ya Saba ( 7 )

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA

Tukaagizia kifungua kinywa baada ya muda muhudumu akatuletea tulicho muagizia,Tukuwa katikati ya kula gafla Rahma akainama chini ya meza baada ya kuwaona wanaume wawili wenye asili ya kiarabu wakipita katika eneo tulilopo huku wakionekana kumtafuta mtu

ENDELEA
    Nikabaki nikijiuliza maswali ni kwanini Rahma anaijificha baada ya kuwaona jamaa hao wawili.Walipondoka Rahma akanyanyuka huku akitabasamu
“Wakina nani wale”  
“Wale ni wajomba zangu”
“Wanatafuta nini?”
“Sijajua ila nahisi kama wapo katika biashara zao”
“Isije wakawa wanakutafut a wewe”
“Hapana Sir wala usiwe na wasi wasi”
Tukaendelea kupata kifungua kinywa huku wakati wote nikiwa makini kama nitawaona jamaa wale wa kiarabu ambao Rahma anadai ni wajomba zake.Rahma akaniaga anakenda chooni mimi nikabaki nikimalizia kula.Dakika tano mbeleni Rahma akanitumia meseji
{SIR NAOMBA UJE CHUMBA NO 112}
{POWA}

 Nikanyanyuka na kwenda hadi sehemu ya mapokezi ambapo wakanielekeza ni wapi niende.Haikuniwia ugumu san akufika katika chumba alichoniambia Rahma,nikagonga akanifungulia na kumkuta akiwa amejifunga taulo akijiandaa kwenda kuoga.Rahma akanitazama kwa macho yaliyojaa mahaba huku taratibu akinifungua vifungo vya shati langu.Mikono yangu nikaipeleka kiunoni mwa Rahma na kuanza kukiminya minya kiuno chake kilaini na kumfanya Rahma aanze kutoa miguno ya raha,Nikambeba hadi katika kitanda cha sita kwa sita chenye godoro kubwa na linalobonyea vizuri kiasi kwamba linaleta hamasa ya kufanya mechi kiuhakika

Rahma akaanza kunilamba kifua cangu hususani vijichuchu vyangu vya kifuani huku taratibu akipitisha pitisha kiganja chake taratibu na kuzidi kunipagawisha.Sikutaka niwe nyuma na mimi nikaanza kumpandisha taulo lake taratibu huku na mikono yangu ikaanza kuyaminya minya makalio yake makubwa kiasi ambayo yana ulaini wa aina yake.Rahma akajitoa mikononi mwangu na kuanza kuufungua mkanda wa suruali yangu huku nikiwa nimejilaza kitandani.

Alipo maliza akanivua suruali yangu pamoja na viatu kisha akaanza kuichezea chezea koki yangu.Rahma akanitazama usoni jinsi ninavyotoa mihemo mikali na kukifanya kifua changu kujaa na kusuka,akaiingiza koki yangu mdomoni mwake hapo ndipo nilipozidi kuchanganyikiwa kwani Rahma kusema ukweli anaijulia kuinyonya koki yangu

 
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )