Saturday, February 17, 2018

TANGA RAHA- Sehemu ya Sita ( 6 )

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA

Nikanyanyuka na kwenda kuchungulia dirishani nikamuona Rahma akishuka kwenye gari la kifahari aina ya G8 VX na taratibu akaanza kupiga hatua kuja katika mlango wangu kitendo kilichozidi kunipa presh

ENDELEA
Rahma akagonga mlango taratibu nikajikuta ninaanza kujishauri juu ya kuufungua mlango huku mapigo yamoyo yakinienda mbio kama saa mbovu ya kichina inayoelekea kuisha muda wake wa matumizi.Nikajikaza na kujifuta kajasho kanacho nitoka kisha nikaufungua mlango taratibu na macho yangu yakakutana na Rahma akiwa amejiremba vizuri kama anakwenda harusini
"Karibu ndani"
"Asante baby"
Rahma akaingia huku akionekana kukichunguza chumba kwa umakini na kuzidi kuniogopesha.Nikahisi nimekanyaga kitu kwenye mguu wangu wa kushoto taratibu nikayashusha macho yangu kutazama ni nini nilicho kikanyaga.Nikajikuta nikihamaki hii ni baada ya kuikuta sidiria ya Mama Fety niliye lala naye jana usiku

Haraka haraka nikaisukumia chini ya sofa pasipo Rahma kuniona huku nikijitahidi kuweka tabasafu usoni mwangu ili Rahma asifahamu hofu niliyo kuwa nayo
"Sir kumependeza ndani kwako hadi raha"
"Asante mpenzi wangu karibu ukae"
Nikamshika kiuno Rahma na kumkalisha kwenye sofa kisha na mimi nikaa pembeni yake haku nikiwa ninazichezea nywele zake ndefu za kiarabu zilizo shuka hadi mgongoni huku zikiwa zimepakwa mafuta mazuri ya kunukia
"Sir yaani kila nikikuangalia najisikia hamu ya kufanya mapenzi yaani mwili mzima una nisisimka"
"Usijali mke wangu nipo kwa ajili yako"
Kwa kubabaika nikajikuta ninamuita Rahma mpenzi wangu nikasahau kuwa ni mwanafunzi wangu katika shule ninayo ifundisha

Rahma taratibu akaanza kuyalegeza macho yake huku vidole vyake akivisogeza katika kifua changu kilicho jaa nywele nyingi ambazo kwa mwanamke mwenye kuyajua mapenzi huwa hupata furaha anapoziona nywele hizo na.Rahma akaanza kuzichezea taratibu huku akionekana kuwa na raha ya ajabu kwa jinsi nilivyo choka wala asinge nishika kwani mpute mpute nilio upata kwa mama Fety ulinifanya kiuno na mgongo vyote kuniuma


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )