Friday, February 16, 2018

TANGA RAHA- Sehemu ya Tano ( 5 )

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA

"Eddy twende kitandani mpenzi"
Tukafika kitandani kama kawaida yake Mama Fatuma akanisukumia kitandani

ENDELEA
Akapanda kitandani kwa madaha huku akitoa pumzi zilizo zidi kunisisimua mwili wangu.Akaushika mguu wangu wa kushoto na taratibu akaanza kunyonya vidole vyangu vya miguuni nikawa kama mtu mwenye kifafa kwa jinsi ya mtekenyo ninao upata
Mama Fatuma aliendelea kuninyonya vidole vya miguu huku akichezea chezea vitenesi vyangu huku kiganja chake kikitawala kila kona ya koki yangu na kuifanya kama kishikizo cha gia ya gari huku akiizungusha pande zote za dunia.Mama Juma akaniachia na kushuka kitandani
"Una kwenda wapi sasa?"
Nilizungumza huku nikiwa ninahema kama bata mzinga dume aliye choshwa kwa kumkimbiza bata jike
"Usiwe na haraka baby"
Akafungua kwenye kabati langu la vyombo na kutoa kisosi kisha akamimina maji kiasi yasiyoweza kumwagika kisha akarudi nacho kitandani
"Ehee"
Nilizungumza huku nikijaribu kujinyanyua kitandani ila akanirudisha kwa kunisukuma
"Baba tulia"
Akaipanua miguu yangu na kuniomba kiuno changu nikiweke juu ya mto.Nikafanya hivyo haraka kisha nikaikunja miguu yangu huku ikiwa inatazama juu
Ubaridi wa raha kali ulio tokea kwenye vitenese vyangu ukanifanya nitoe mguno kwa sauti ya juu huku nikitafuta mto nijizibe mdomoni kwani nilihisi sauti yangu itasikika kwa nje na tayari ni usiku wa manane
Vitenesi vyangu nikahisi vinaelea elea juu ya kisosi huku vikiwa vinajaribu kupiga mbizi juu ya kisosi hicho

Nilizidi kupiga makelele.Nikastukia koki yangu ikiingizwa mdomoni mwake huku ikiwa inazungukwa na ulimi wake huku mate yake yakiwa yamejaa mdomoni mwake

==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )