Monday, March 5, 2018

AISIIIII……….U KILL ME ( Sehemu ya 23 na 24)

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA                       
ILIPOISHIA  

Raisi alizungumza kwa kubabaika sana, kitendo kilicho nishangaza hata mimi mwneywe.
“Hapana dhiara yoko iwe pale pele muheshimiwa, ila ninacho kuomba uweze kuondoka Dar es Salaamu kupitia botii usiku wa leo. Ondoka na walinzi wako unao waamini ukisha fika Tanga mimi ndio ninakaye kupokea katika ufukwe wa Mwambani”
“Sawa sawa kijana nitafanya hivyo na msafara wangu wa kesho je?”
“Awepo raisi feki ambaye anaweza hata kuvalishwa sura ya bandia”
“Basi nitafanya hivyo kijana asante sana na Mungu akubariki”
“Asante muheshimiwa”
Simu ikakatwa, Olvia Hitler akaachia tabasamu pana kisha akanyanyuka kitandani na kunisokela sehemu nilipo simama, akalifungua taulo langu na kunishika jogoo wangu na kumninya taratibu, kitu kilicho ufanya mwili wangu mzima kusisimka kupita hata nilivyo wahi kushikwa na mwanamke yoyote kwenye maisha yangu.

ENDELEA
“Unajisikiaje?”
Olvia Hitler aliniuliza kwa sauti laini huku akiendelea kumchua jogoo wangu.
“Ra…rahaaa”
“Ok baadae kafanye kazi kwanza”
Olvia Hitler akaniachia na kusogea pembeni yangu, tukatazamana kwa sekunde kadhaa kisha akaotoka mlangoni pasipo kuufungua, kitendo kilicho nishangaza sana. Nikabaki nikiwa nimesimama kwa sekunde kadhaa huku macho yakiwa yamenitoka nikikilifikia tukio  la Olvia Hitler kutoka kwenye mlango huu. Mlio wa simu yangu ndio ukanistua na kujikuta nikiitazama ni nani anaye piga. Nikakuta ni K2, nikashusha pumzi nyingi kisha nikaipokea simu.

“Dany za asubuhi mpenzi wangu?”
“Salama za kwako?”
“Safi vipi kuna taarifa yoyote ambayo imetokea?”
Nikataka kumuambia ndio, ila nikasita kidogo na kufikiria, kitu ambacho nimekizungumza na raisi.
“Dany”
“Eheee”
“Vipi mbona kimya?”
“Ahaa hakuna kitu, kidogo usingizi ndio unanipitia pitia hapa”
Ilinibidi kuongopea japo usiku mzima sikuweza kulala, ila uchovu wangu wote umweweza kuniondoka kutokana na maajabu niliyo weza kuyaona kwa mara yangu ya kwanza kwenye maisha yangu.
“Ahaa ina maana bado umelala mpenzi wangu?”
“Yaa baby, nimechoka sana. Ila hakuna kitu kilicho jitokeza”
“Ok sawa ngoja nikuache upumzike kipenzi changu mwaya”
“Asante sana baby”   

“I love you Dany”
“I love you too baby”
K2 akakata simu na kujikuta taratibu nikikaa kitandani huku kichwa changu kikiandamwa na mawazo ni kitu gani ninaweza kukifanya kuingia katika ofisi ya Meya na kuichukua Nyaraka ambazo ni mali ya mama. Sikuona kama ninaweza kuendelea kukaa hotelini hapa, nikaingia bafuni na kuchukua tisheti yangu ambayo bando ni mbichi. Nikaivaa hivyo hivyo japo nina tambua ina madhara kwenye kidonda changu mgongoni, nikaivaa suruali yangu, pamoja na viatu. Nikachukua kila kilicho changu ndani ya chumba hichi na kutoka.

Nikaeleka sehemu nilipo liacha gari la mama, nikafungua na kuingia. Nikaondoka hotelini hapa taratibu na kuanza kueleka katika ofisi za Meya zilipo. Uzuri wa jiji la Tanga, hakuna magari mengi kiasi cha kufanya kuwa na foleni kama Dar es Salaam. Sikuchukua muda mwingi  kuweza kufika katika ofisi za meya huyo.

Nikaisimamisha gari yangu mbali kidogo na ofisi hiyo kwa mana gari hili ni la mama na nina hisi kwamba ni watu wengi wanalifahamu, japo yapo mengi hapa mjini ila mtu anaweza kufahamu namba za usajili wa gari. Kabla sijashuka simu yangu ikaita na kukuta ni mama, nikaipokea na kuiweka sikioni huku nikiacha gari likiwa bado linawaka.

“Shikamoo mama”
“Marahaba, umefikia wapi?”
“Sasa kuna kazi nina ifanya nitakufahamisha”
“Sawa, ila nataka kwenda ofisini leo kuna kikao cha maandalizi ya mwisho ya kumpokea raisi”
“Mmmm, huoni kama inaweza kuwa ni hatari kwako?”
“Hapana haiwezi kuwa na hatari, kwa maana nitatumia gari la baba yako mkubwa hapa”
“Sawa mama kuwa makini, na usiache kunitaarifu kwa chochote kitakacho endelea na nyaraka zako by saa nne nitakuwa nazo”
“Nitakushukuru sana mwangu, kwa maana hapa ninakwenda ofisini ila sina hata amani”
“Usijali mama kila kitu kitakuwa salama”
“Sawa, ila kuwa maniki Dany, usije na wewe ukaingia kwenye matatizo”
“Usijali hilo mama yangu”
“Ok asubuhi nje”
“Nawe pia mama”
Nikakata simu, nikazima gari na kuchomoa funguo. Nikashuka kwenye gari na kuanza kutembea kwa miguu kuelekea kwenye ofisi hizo za Meya, kwa bahati nzuri nikamkuta msichana ambaye amevalia mavazi ya sectretary akifungua ofisi hiyo.

“Habari yako dada”
“Salama, kaka habari ya wewe”
“Safi tu, naonao ndio unafungua ofisi?”
“Yaa ndio mida yetu ya kufungua ofisi”
“Ahaa sawa sawa. Meya huwa anafika saa ngapi?”

“Saa mbili na nusu huwa ndio muda wake”



==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )