Tuesday, March 6, 2018

AISIIIII……….U KILL ME ( Sehemu ya 25 na 26)

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA
ILIPOISHIA 

“Hahaaaaaa na weusi huo utaniharibia mtoto. Dany nifwate mwaya achana na huyu Mkuria”
Latifa alizungumza huku akieleka bafuni, mimi na Luka tukabaki tukiwa tumetazamana. Luka kwa ishara akaniambia nielekee bafuni nikapewe mzigo.
“Baba changamka, toto la kinyaturu hilo. .... hadi liombe pooo. Nendaa”
Luka alizungumza kwa sauti ya chini chini, nikajikuta nikinyanyuka na kueleka bafuni, nikaufungua mlango na kumkuta Latifa akiwa tayari amesha vua
 
ENDELEA
Nikabaki nikiwa nimeduwaa, macho na uchu wa ngono ukanivamia, taratibu nikaanza kuvua nguo zangu moja baada ya nyingine. Latifa akanisogelea na kunisaidia kuvua tisheti. Nilipo baki kama nimezaliwa tukaanza kunyonyana ndimi zetu huku kila mmoja akipitisha mikono yake sehemu yoyote ya mwili wa mwenzake. Pumzi za Latifa zikazidi kunisisimua na kujikuta nikizidi kuyaminya makalio yake makubwa kiasi. Jambo hili likamfanya Latifa aanza kutoa miguno ya raha.

Akanigeuzia mgongo kisha akijibenua kidogo kalio lake huku mikono yake akiwa ameshika ukuta wa bafu. Jogoo wangu aliye simama kidedea, nikamshika kwa kiganja cha mkono wa kulia huku nikiwa nimepaka mate ya kutosha, kisha taratibu nikamzimisha kwenye kitumbua cha Latifa.

“Ohoooo aiissiiiiiiiii…….”
Latifa alitoa miguno hiyo ambayo sikuijali sana, kwa maana natambua ujazo na uzito wa jogoo wangu pale anapo ingia kwa msichana ambaye ndio mara yetu ya kwanza kukutana. Kwa jinsi Latifa alivyo jibinua makalio yake, akanipa nafasi nzuri ya kukila kitumbua chake tena kwa mwendo wa kasi sana kiasi kwamba, ikafikia hatua Latifa akaanza kurudisha mkono wake wa kulia nyuma.
“Dany taratibu”
“Ohoo poa”
Nilizungumza huku nikijitahidi kupunguza spidi ya kukila kitumbua chake. Nikaishika mikono yake yote miwili na kuivuta nyuma, hapo ndipo Latifa mtoto wa Kinyaturu alipo anza kunikatikia mauno na kujikuta nikiwa nimesimama tu nikisikilizia utamu wa kitumbua chake.

“Danyy na piiiiiz…….”
Latifa alizungumza huku akiongeza kasi ya kuzungusha kiuno chake ambacho hapo ndipo nilipo gundua kwamba ana kiuno laini na chepesi sana. Ikanibidi na mimi kuvuta hisia zangu zote ili kuruhusu waarabu weupe kutoka. Kasi ya Latifa ikaanza kupungua taratibu, huku jogoo wangu nikihisi akwia amelowana kwa maji maji mengi, ikanibidi kuongeza kasi ili waarabu weupe watoke kwa haraka. Sikumaliza hata dakika mbili waarabu weupe wakatoka kwa kasi na kuufanya mwili wangu mzima kujihisi raha kubwa sana.
Tukaachiana huku kila mmoja akiwa ana hema kwa furaha, kwani kila mmoja amepata utamu kwa njia yake.
“Dany wewe kiboko”

“Kwa nini?”
“Ahaaa, yaani umenikuna, hadi nimejikojolea live”
“Hahaaaa, wacha wee”
“Ahaaa sijawahi haki ya nani vile. Wewe ndio mwanaume wa kwanza kunikojolesha mkojo kabisaa. Ahaaa na hii mbo** yako ina ujazo hadi raha”
Latifa alizungumza huku akimshika jogoo wangu kwa kiganja cha mkono wake wa kulia. Akamminya minya akimpima ajuavyo yeye.
“Mmmmm ila Dany anaye ukalii huu, anafurahi sana”
“Ahaa mbona wewe umeukali”

Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )