Monday, March 26, 2018

Boko Haram wawaonya wasichana waliowaachia kutorudi shule

Kundi la kigaidi la Boko Haram limewaonya wasichana zaidi ya 100 lilowateka na kuwaachia hivi karibuni kuhakikisha hawarejei tena shuleni kuendelea na masomo.

Kundi hilo ambalo moja kati ya itikadi zake ni kupinga elimu yenye mfanano na ile ya magharibi, liliwateka wasichana hao Februari 19 katika shule ya bweni eneo la Dapchi nchini Nigeria.

Jumla ya wasichana 110 walitekwa na kundi hilo, watano walifariki walipojaribu kutoroka na mmoja ameendelea kushikiliwa kutokana na msimamo wake wa kutobadili dini.

Wasichana waliorejeshwa kutokana na makubaliano kati ya kundi hilo na Serikali ya Nigeria wamewekwa chini ya uangalizi maalum wakifanyiwa uchunguzi wa afya zao.

Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )