Sunday, March 4, 2018

Kabla Sijafa - Sehemu ya 04( Simulizi ya Kweli)

Mwandishi: Grace G. Rweyemam
Siwezi kuelezea majuto niliyonayo leo hii. Dhambi niliyotenda inastahili adhabu. Mke wangu aliwahi kunionya mara kadhaa kuwa ana wasiwasi na mwenendo wangu na haniamini tena, akanionya nisije kumletea UKIMWI, bila kujua kuwa tayari ni muathirika.

Ingawa aliwahi kupata tetesi kuwa mumewe si muaminifu, lakini kila alipotafuta kujua undani sikumpa hiyo fursa. Sikuwahi kuruhusu akutane na jumbe za mapenzi kwenye simu yangu, wala sikuwahi kuruhusu apigiwe simu na mwanamke mwenzie.

Sikutamani ajue tabia zangu, ingawa muda ulivyozdi kwenda na nilipoanza kuwa na wanawake wengi alijua kabisa ndoa yetu iko matatani, mpaka kuna siku akadai nafsi yake inamwambia kuwa ninamsaliti na hivyo hana amani hata kuendelea kushiriki na mimi tendo la ndoa.

Kuna wakati alijaribu kujitenga na mimi lakini alikuwa tayari amechelewa, kwani nilishamuambukiza wakati huo. Tulitengana na mke wangu chumba kwa miezi kadhaa, huku nikiwa tayari najua mimi ni muathirika wa muda mrefu, ila sikumwambia mpaka kipindi nilipoanza kuumwa.

Nilijitahidi kuwahi kutumia dawa lakini ni kama Mungu aliamua kunilipa kwa matendo yangu, kwani nilianza kuumwa ghafla na nikawa naumwa sana kana kwamba situmii dawa za kuongeza CD4.

Pia nadhani kwakua nilikuwa nikitembea na wanawake wengi, nilipoteza nguvu nyingi sana, hivyo kunisababishia mashambulizi kuja kwa kasi. Mke wangu ana huruma sana, nilipoanza kuumwa alinihudumia kwa upendo, sasa kukawa hamna namna zaidi ya kukubali ajue ukweli, kwani ilikuwa lazima twende hospitali, na yeye ndiye angefuatilia vipimo. 

==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )