Saturday, March 3, 2018

OFA: Pata Riwaya za Kusimumua kwa Punguzo toka kwa mtunzi makini

OFA OFA OFA OFA
Najua una tambua burudani unayo endelea kuipata katika hadithi ya TANGA RAHA Season ONE na kigongo cha AIIISSII YOU KILL ME seaason one. Nina kukaribisha kusoma hadithi ya TANGA RAHA SEASON TWO(return of OLVIA HITLER) katika GROUP la hadithi Whatsapp kwa ada ya sh 4000 TU kwa mwezi. Ukijiunga leo katika GROUP uta pata ofa ya episode 72 BUREEE kabisa. 
 
Wasiliana nami whatsapp 0657072588 au 0768516188
Kama haupo whatsapp na una hitaji hadithi hiyo basi nita kutumia kupitia Facebook inbox au katika email yako na kipande kimoja nina uza sh 250. Nipigie kwa simu namba 0657072588 au 0768516188.
 
PIA KITABU CHA PRESIDENT WIFE ambacho ni MUENDELEZO WA SORRY MADAM D.F.E Leo kina patikana kwa sh 8000 TU. Utakipata kitabu hicho kupitia Whatsapp 0657072588 au 0768516188
Email eddazariaM@gmail.com
Facebook @storyzaeddy-tz

Karibu sana msomaji wangu na ninakuomba uzidi kuni support katika kazi zangu. Pia usisite kunipa mauoni kwa kunipigia simu 0657072588

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )