Thursday, April 12, 2018

Mbunge CHADEMA 'Ajilipua' Bungeni

Mbunge wa Babati Mjini (Chadema), Pauline Gekul amesema wakuu wa mikoa ambao wametolewa kwenye vyama vya siasa wanafanya mambo ya ajabu katika maeneo yao ya kazi.

“Mimi nataka nibomoke, sitaki kuumia kifua....Hawa wakuu wa mikoa wanaoteuliwa bila kuangalia wamehudumia katika utumishi wa umma kwa muda gani, wanafanya mambo ya ajabu,”amesema.

Gekul ameyasema hayo leo Aprili 12, bungeni na kumuomba Mwenyekiti wa Bunge, Andrew Chenge ‘abomoke’ bungeni akimaanisha kuongea yaliyo moyoni mwake wakati akichangia mjadala wa makadirio ya mapato na matumizi ya Ofisi ya Rais (Tamisemi) na (Utumishi na Utawala Bora) kwa mwaka wa fedha wa 2018/2019.

Gekul amesema kuwa viongozi wa wilaya na halmashauri kuanzia Hanang, Tunduma na kwingineko wanafanya kazi ya kisiasa na si maendeleo.

“Ni maeneo yote kuanzia Hanang ambako hata mzoefu Mama Nagu anawekwa ndani, wanafanya kazi ya siasa na sio kazi ya maendeleo,” amesema.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )