Saturday, April 14, 2018

Mchina ‘aliyetelekeza’ mtoto Dar atafutwa

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema baba wa mtoto wa Kichina aliyesambazwa kwenye mitandao ya kijamii baada ya mama yake kufika ofisini kwake akidai kutelekezwa, anatafutwa.

Makonda ameyasema hayo leo Aprili 14 katika mahojiano maalumu yanayorushwa na televisheni ya TBC.

Amesema: “Kuhusu yule mtoto wa kichina nimefanya mawasiliano na ubalozi wa China, tumewatumia ‘details’ ili yule baba aweze kutafutwa.”

Makonda amesema kama baba wa mtoto huyo asipopatikana, Taifa litakuwa na wajibu wa kumtunza mtoto huyo.

“Ila sijasema sasa Watanzania ndiyo mkazae na Wachina,” amesema
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )