Sunday, April 22, 2018

OFA: Jipatie Riwaya Kali za Kusisimua Toka kwa Mtunzi Makini

OFA OFA OFA OFA
Baada ya siku kadhaa za AIIISSII YOU KIILL kusimama, hadithi sasa ina endelea hewani. Kwa wasomaji wangu wa whatsapp leo hii 22/04/2018. Jipatie ofa ya hadithi ya Aiissii you kill me, ukinunua episode 20 ambazo ni sawa na sh 5000 una pata ofa ya episode 20 Bureeee kabisa. Pia season two ya AIISSII YOU KILL ME iitwayo AIISSII YOU KILL ME LEGACY kwa sasa ipo tayari.

Ukihitaji kuendelea na hadithi ya Tanga raha season two. Nina kukaribisha ujiunge kwenye group langu la hadithi whatsapp kupitia namba 0657072588 au 0768516188. Leo kuna ofa ina kusubiria, ukijiunga una pata ofa ya episode 80 buree kabisa. 

Katika group uta soma hadithi ya TANGA RAHA(return of Olvia Hitler) na hadithi ya SIN, kwenye group uta soma story kuanzia jumatatu hadi juma mosi. Ada ya group ni sh 4000 kwa mwenzi tu.
 
Karibubu sana wasomaji wangu.
By Eddy Msulwa.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )