Wednesday, April 11, 2018

OFA: Jipatie Riwaya Kali za Kusismua Toka kwa Mtunzi Makini

OFA YA KUJIUNGA NA GROUP LA TANGA RAHA SEASON TWO BADO INA ENDELEA
Baada ya Olvia Hitler kuwasumbua sana Eddy na Rahma katika Tanga raha Season two sasa. Mambo yanazidi kunoga katika group langu la Whatsapp. Nina kukaribisha msomaji wangu kuendelea na hadithi hiyo pamoja na hadithi nyingine mpya iitwayo Sin. Ukijiunga leo katika GROUP uta pata ofa ya episode 80 buree kabisa. Ada ya Group ni sh 4000 tu kwa mwenzi mzima.

Namba zangu za whatsapp ni 0657072588 au 0768516188 Pia una weza kunipigia kwa namba hizo.

Pia kwa wale wanao fwatilia kigongo cha AIIISSIII YOU KILL ME. Sasa Season two ya AIISSII YOU  KILL ME ambayo ina itwa AIIISSII YOU KILL ME LEGACY ipo tayari hadi mwisho. Leo 11/04/2018 Ukinunua vipande 20 ambavyo ni sawa n ash 5000/= uatapata ofa ya vipande 20 BUREEE KABISA.

Wahi ofa hizi kabla ya kuisha leo. Pia nina washukuru sana kwa kuendelea kunipa support ya kazi yangu hii ya uandishi kwani bila ya nyinyi siwezi kufanya mambo makubwa zaidi ya haya.

Kwa ushauri wau maoni, wasiliana nami kwa simu namba 0657072588 au 0768516188. Una weza kunitumia ujumbe kwa barua pepea eddazariaM@gmail.com


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )