Wednesday, April 11, 2018

Ogopa Mapenzi ya Kichawi

NIMEFANIKIWA  KUMRUDISHA  MWANAUME  NILIE MROGA MAPENZI  KATIKA  HALI  YA  KAWAIDA  KWA  NJIA  YA  MAOMBI.

Mwaka 2013 nilitoa  ushuhuda  wangu  katika  vyombo  mbalimbali  vya  habari  nikielezea jinsi nilivyo  kuwa  nikisubumbuliwa  na  ndugu  wa  mwanaume  niliye  mroga  kimapenzi na  kumfanya  kama  zezeta.

Ushuhuda  huo  ulisomeka  kama  ifuatavyo : OGOPA  MAPENZI   YA  KICHAWI.

Naitwa ,Mama Jessica, ni mwanamke mwenye umri wa miaka 35, mkaazi wa Tabata, Dar Es salaam.. Baada ya kuumizwa sana na wanaume katika mapenzi, niliamua kutafuta mganga wa kienyeji, shoga yangu alinipeleka kwa Mganga mmoja anayeitwa MUNGU WAKABILI, ambaye ni Mganga aliye bobea sana katika masuala ya UCHAWI NA UGANGA. 

Wakati naenda kumuona huyu mganga, tayari nilikuwa nimeanza uhusiano na mwanaume mmoja lakini na yeye akawa haeleweki heleweki. MUNGU WAKABILI, alinipa dawa ya mapenzi ambayo imenifanya nijutie kuitumia , kwani baada ya kumfanyia dawa mwanaume huyo, AMENIPENDA KUPITA KIASI! YANI AMEKUWA KAMA ZEZETA KABISA! 

Alikuwa na mke wa ndoa na watoto watatu, ila amewatelekeza wote na kuja kuishi na mimi. Nyumba aliyo jenga na mke wake ameiuza na kuninunulia mimi nyumba nyingine ili tuishi pamoja, kama hiyo haitoshi alikuwa na magari mawili moja amempa mdogo wangu wa kiume, jingine ameliuza na kunifungulia duka la nguo Kinondoni. 

Ni mambo mengi sana, yote siwezi kuelezea, ila kibaya zaidi ni kwamba, sasa ameshindwa kuendelea na biashara zake,anataka kuwa na mimi wakati wote kwa sababu amekuwa na wivu sana, anahisi akiniacha hata kwa dakika mbili tu nitaibiwa na mwanaume mwingine. 

Kibaya kuliko vyote sasa ndugu wa mume, mke wake na ndugu wa mke wake, wameanza kunitishia maisha yangu . Nilijaribu kwenda kumuomba huyu MUNGU WA KABILI anipe dawa ya kumrudisha huyu mwanaume katika hali yake ya kawaida lakini amegoma kufanya hivyo, anasema yeye hawezi kuharibu dawa aliyo kwisha itengeneza tayari na kwamba alinionya mapema.. 

Hapa nipo njia panda na sijui hatma ya jambo hili, natamani nikimbie mji lakini nashindwa. Nimeamua kuandika waraka huu ili kwanza, kuwaonya wanawake wenzangu waachane na MAPENZI YA KICHAWI ili yasije kuwakuta kama yaliyo nikuta mimi, kwani naona wanawake wengi sana, wa Dar Es salaam, wanamkibilia mtu huyu kwa ajili ya kupata dawa za mapenzi.. 

Nakuonya usifanye hivyo mwanamke mwenzangu, kwani mtu huyu licha ya kuwa na umri mdogo tu tena wa miaka chini ya thelathini, lakini dawa zake ni za hatari sana na zina nguvu za ajabu sana! Usijaribu kabisa mwanamke mwenzangu, utaumbuka,kwani kila mtu atajua umetumia uchawi! Lakini, pili, ninawaomba wanawake wenzangu mnisaidie kumshawishi MUNGU WA KABILI ili amrejeshe huyu mwanaume katika hali yake ya kawaida.. 

Naweka namba za simu za MUNGU WA KABILI hapa na ninaomba sana, umalizapo kusoma waraka huu, umpigie simu au kumtumia meseji huyu Dokta. MUNGU WA KABILI kupitia simu yake ambayo ni 0744 000 473, mwambie, Mama Jesca anapata shida sana, na sasa ameanza kusambaza vipeperushi mtaani akielezea jinsi ulivyo mfanyia kitu kibaya. Naamini hili linaweza kumshawishi na hatimaye kumrudisha kaka wa watu kwenye hali yake ya kawaida.

MREJESHO : Nilikutana  na  watumishi  wa  Mungu ambao  kwanza  waliniombea  mimi  na  pia  wakasaidia  kumuombea  mwanaume  huyo na  kuvunja   vunja  vifungo  vyote  vya  kichawi nilivyo  kuwa nime mfunga  mwanaume  huyo   na  sasa mwanaume  huyo  amerudi  katika  hali  yake  ya  kawaida  kabisa na  anaendelea  na  maisha yake ya  kawaida.  Mwanaume huyo  pamoja  na  familia  yake, wote  wamenisamehe  na sasa  kila  upande  unaendelea  na  maisha  yake  kama  kawaida.

USHAURI  WANGU  KWA  WATU WOTE :  Ukiwa  na  shida  yoyote  mtegemee  Mungu. Usiende  kwa  waganga. Waganga  ni  mawakala  wa  shetani. Huwezi  kupata  chochote  kizuri  kutoka  kwa  shetani. Jiulize  swali  moja  fikirishi. 

Shetani  toka  alipo  asi  mbinguni  amekuwa  na  uadui  mkubwa  sana  na  wanadamu  na  lengo  lake  kuu  haswa  ni kuwaangusha  wanadamu  ili wasiweze  kuurithi  ufalme wa  Mbinguni.. 

Sasa  unadhani  kitu gani  cha  kumfurahisha  shetani  hadi  akupe  wewe  vitu  vizuri ? Chochote  kizuri  utakacho pewa  na  shetani  kitakuwa  cha  muda tu. Mrudie  Muumba  wako na  achana  kabisa  na  masuala  ya  imani  za  kishirikina  kwani  mwisho  wake  huwa  sio  mzuri  siku zote. 

ASANTENI  SANA.
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )