Monday, April 30, 2018

Spika amtaka Waziri Mpango kukutana na Waziri wa Nishati ujadili kusuasua kwa miradi wa REA

Spika wa Bunge, Job Ndugai amemtaka Waziri wa Fedha na Mipango, Dk Philip Mpango kukutana na Wizara ya Nishati ili kujadili kusuasua kwa miradi wa Wakala wa Umeme Vijijini (Rea).

Ndugai ametoa kauli hiyo leo Aprili 30, 2018 baada ya kumalizika kwa kipindi cha maswali na majibu bungeni mjini Dodoma kutokana na wabunge wengi kusimama na kutaka kuuliza maswali ya nyongeza, zaidi katika maswali yanayohusu wizara hiyo, wakigusia zaidi kukwama kwa miradi ya umeme vijijini.

“Miradi ya Rea imesimama maana kuna wakandarasi wapo lakini mambo hayaendi, miradi hiyo ndio mkombozi wa Watanzania. Waziri wa Fedha hebu kaa karibu na Wizara ya Nishati katika hili,” amesema Ndugai.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )