Thursday, April 5, 2018

Tamko la CHADEMA kwa Jeshi la Polisi kuhusu kuwashikilia Wafuasi wao 25 Waliokuwa Wanashangilia Mahakamani

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimeweka wazi majina ya watu wanaoshikiliwa na jeshi la polisi kinyume na sheria wakiwemo viongozi, wanachama na wafuasi wa chama hicho.


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )