Tuesday, May 1, 2018

Rais Magufuli Awaonya Wakurugenzi

Rais John Magufuli ameagiza kuchukuliwa hatua kwa wakurugenzi wanaowanyima haki zao wafanyakazi kwa kuwahamisha bila kuwalipa posho ya uhamisho.

Ameyasema hayo mkoani Iringa leo katika kilele cha maadhimisho ya Siku ya Wafanyakazi duniani, ambayo kitaifa yamefanuika mkoani humo.

“Ukimuhamisha mtumishi mlipe fedha yake kabla ya kumuondoa na hili nalisema kwa mara ya mwisho sitarudia tena kulizungumza hilo katika maisha yangu.

“Leo nimeona bango jingine nafikiri chama cha walimu kinachosema wao wanaendelea kuhamishwa bila kulipwa fedha za uhamisho, najua viongozi wanaosimamia wizara zinazohamisha wako hapa, kama kuna mtu yeyote anahamisha bila kulipa huyo ni jeuri na dawa yake ni kumtoa”, amesema Rais Magufuli.

Pamoja na mambo mengine, Rais Magufuli amewataka wananchi wa Iringa na Njombe kuchukua tahadhari juu ya ugonjwa wa Ukimwi kutokana na mikoa hiyo miwili kuongoza kwa ugonjwa huo nchini.

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )