Tuesday, May 15, 2018

Sadaka Yangu Ya Mwezi Mtukufu Wa Ramadhani Kwa Watu Wanao Sumbuliwa Na Maradhi Ya Kisukari.

Asalaam  Aleykum ndugu  zanguni.  Ni  matumaini  yangu kuwa  mnaendelea  vyema  na  maandalizi  ya  mwezi  mtukufu  wa  Ramadhani.

Kama ilivyo  ada  kila ufikapo  Mwezi  Mtukufu  wa  Ramadhani  huwa  ninatumia  karama  niliyo  jaaliwa  na  Mwenyezi  Mungu  kuwasaidia  watu wenye  kusumbuliwa na  magonjwa  mbalimbali.

Mwenyezi  Mungu  amenijaalia  karama  ya  uponyaji  kwa  njia  ya  mitishamba  na  tiba  za  asili  kwa  ujumla.

Na  katika  tiba  ambazo  Mwenyezi  Mungu  amenijaalia  kuzifahamu  ni  pamoja  na  tiba  hii  ya  asili  ambayo  inasaidia  kuondosha  kabisa maradhi  ya  kisukari.

Kupitia  karama  hii  ya  uponyaji, Katika  wiki  ya  kwanza  ya  Mwezi  huu  Mtukufu  wa Ramadhani, nitatoa  sadaka  yangu  kwa  watu kumi  na  wawili  wanao  sumbuliwa  na  maradhi  ya  kisukari kwa  kuwatibia  bure  kabisa  bila  kupata  malipo yoyote  yale kutoka  kwao.

Kati  yao,  watu  sita  watakuwa  wanawake  na  watu  sita  watakuwa  wanaume. 

Kwa  wewe unae hitaji  kuwa  miongoni mwa watu  hawa  kumi  na  wawili.  Unatakiwa  kwanza  uwe  na  maradhi  ya  kisukari lakini  pili uwe  hauna  uwezo wa kifedha kugharamia matibabu yako   kwa sababu  sadaka  yangu  hii ninaitoa kwa  wagonjwa  wasio  na  uwezo.   Watu  hawa  kumi  na  wawili  nitawapatia  tiba  hii  bure  kabisa  bila  malipo  yoyote  kama  sehemu  ya  sadaka  yangu kwa  Mwenyezi  Mungu katika  mwezi  Mtukufu  wa  Ramadhani

Kuhusu  tiba  hii, hii  ni  tiba  ya  asili inayo  ondosha  na  kuponyesha   maradhi  ya  kisukari. Tiba  hii  ya  asili  ni  sahihi  kabisa  na  mujarabu  na  inshaalah  watu  hawa  kumi  na  wawili watapata  kupona  maradhi  hayo  ya  Kisukari  kwa  idhini  yake  Mwenyezi  Mungu.

Kwa  wewe  mwenye  maradhi  ya kisukari  ambae  umehangaika  kutumia  tiba  mbalimbali  bila mafanikio yoyote  na  hauna  uwezo  wa  kifedha basi  wasiliana  nami  Dokta. MUNGWA  KABILI  kwa  simu  namba : 0744  000  473 .  Wasiliana  nami  mapema  kwani  sadaka  yangu  hii  nitaitoa  kwa  watu  kumi  na  wawili  tu.

NINAKUTAKIENI  MAANDALIZI MEMA  YA MWEZI  MTUKUFU  WA  RAMADHANI.
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )