Sunday, June 10, 2018

Bwawa la Nyumba ya Mungu Lafurika Maji Tena....Watu 300 Hawana Pakuishi Baada ya Kuzingiwa Maji

Wakazi zaidi ya 300 wa kijiji cha Ruvu Jitengeni wilayani Same mkoani Kilimanjaro hawana makazi ya kuishi baada ya nyumba zao kujaa maji kutokana na bwawa la Nyumba ya Mungu kujaa maji kupita kiasi.

Mkuu wa wilaya ya Same, Rosemary Senyamule amesema kitongoji cha Mvungwe ndicho kimeathirika zaidi na mafuriko, tayari Serikali imeanza jitihada za kuwahamisha wakazi wake.

Kijiji cha Ruvu Jitengeni kitakuwa cha tatu kukumbwa na mafuriko tangu Mei 19, 2018 yaliyoacha zaidi ya watu 2,500 bila makazi kutokana na bwawa la Nyumba la Mungu kujaa maji kupita kiasi.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )