Tuesday, June 19, 2018

Hamisa Mobetto...."Watanzania Wataishije Bila Mimi?"

Mwanadada Hamisa Mobetto amerudi tena kwenye headlines  June 18,2018 baada ya kuandika caption ambayo imeacha wengi midomo wazi hasahasa mashabiki baada ya  kudai kuwa kila wakati akiwaza kuondoka Tanzania ni lazima awakumbuke Watanzania wenzake maana bila yeye anahisi hawawezi kuishi.

Hamisa Mobetto ameandika; “Sometimes …. Natamani Kuondoka Tanzania nafika hadi airport ila najiuliza Watanzania Wenzangu Wataishije Bila Mimi🤣🤣🏃🏽‍♀️💘”

Hamisa Mobetto amekuwa hakauki kwenye vyombo vya habari hasa mitandaoni hasa pale alipoweka wazi kuwa baba wa mtoto wake wa pili ni Diamond Platnumz.

Si mtu wa kusafiri sana nje ya Tanzania, mara ya mwisho kuweka wazi kuwa yupo nje ya nchi ni pale alipoenda nchini Uganda kwa ajili ya party yake, Gal Power iliyofanyika December 21, 2017.

==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )