Thursday, June 21, 2018

Nafasi za Masomo Shule ya Lake Tanganyika.....Ewe Mzazi, Mpeleke Mtoto Akapate Elimu Bora, kwa Ada Nafuu Kabisa

Tangazo Shule ya sekondari Lake Tanganyika iliyopo kijiji cha Mkigo,wilaya ya Kigoma Vijijini mkoa wa Kigoma inawatangazia watu wote nafasi za masomo kwa kidato cha kwanza na cha tatu.

Shule ina walimu wa kutosha wenye ari na uzoefu kufundisha masomo ya sanaa na sayansi.

Ada zetu ni nafuu sana ambazo ni laki saba kwa mwaka (700000)na michango ya laki na hamsini(150000). Ada inalipwa mara nne kwa mwaka yaani (175000) kwa kila awamu.

Kwa mawasiliano tumia nambari 0769697667,0763091810,0745907094,au fika shuleni kwa maelezo zaid.

Lake Tanganyika, the World of Champion....Ewe mzazi/mlezi mlete mwanao apate elimu bora
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )